VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình mới pv sáng nay, h review lại cho mấy bác chưa pv :D
Hội đồng gồm 4 người : 1 chị dắt mình vào, 1 người của CN, 1 người của hội sở, 1 người của CN khác pv chéo
Đầu tiên là giới thiệu bản thân sau đó phân tích những điểm mạnh và điểm yếu của bản thân, tiếp đến là công việc hiện tại ntn, những khó khăn và thuận lợi, sau đó là đến các sản phẩm cá nhân của ngân hàng, cách thức tìm kiếm khách hàng phát triển sản phẩm tại Cn mình ứng tuyển. Sau cùng là dịch ta, mình bốc trúng đề về sản phẩm thẻ thanh toán .
Mình pv khoảng 20', mấy câu kia thì trả lời được mà ta dịch khoai quá nên chắc quang tèo rồi, các bạn pv sau nhớ học kỹ ta liên quan đến vietin và các sản phẩm của vietin nhé. Chúc các bạn thành công !

Chi nhánh Đà Nẵng đấy bác ơi.
Nếu bác này nói thật thì quả thật là tớ nghĩ là Vãi nhanh ý. Vì tớ làm trong vietin, tớ thấy riêng cái việc trình nọ trình kia nó đã ngốn mất vài ngày rồi chưa kể việc nhân viên còn lười mãi mới chịu trình nữa :D

Ủa vậy hả e, chắc cái ds mấy bác dán kiểu râu ông nọ cắm cằm bà kia rồi. Khiếp, chọi gì mà dữ vậy. Thôi em chuyên tâm với cái máng lợn đây :D

Mình mới pv sáng nay, h review lại cho mấy bác chưa pv :D
Hội đồng gồm 4 người : 1 chị dắt mình vào, 1 người của CN, 1 người của hội sở, 1 người của CN khác pv chéo
Đầu tiên là giới thiệu bản thân sau đó phân tích những điểm mạnh và điểm yếu của bản thân, tiếp đến là công việc hiện tại ntn, những khó khăn và thuận lợi, sau đó là đến các sản phẩm cá nhân của ngân hàng, cách thức tìm kiếm khách hàng phát triển sản phẩm tại Cn mình ứng tuyển. Sau cùng là dịch ta, mình bốc trúng đề về sản phẩm thẻ thanh toán .
Mình pv khoảng 20', mấy câu kia thì trả lời được mà ta dịch khoai quá nên chắc quang tèo rồi, các bạn pv sau nhớ học kỹ ta liên quan đến vietin và các sản phẩm của vietin nhé. Chúc các bạn thành công !
mình học kỹ sp mà ko ai hỏi bùn dễ sợ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back