VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chào các bác, e mới pv về. E ứng tuyển qhkh bán lẻ ko kinh nghiệm.
Bài dịch của e về L/C ( đọc to trc rồi mới dịch ạ)
Còn hỏi thì,
1. Gần đây sự kiện kinh tế nào mà e quan tâm nhất? ( e nói TPP)=> đánh giá cơ hội, thách thức vs VN
2. Đã bao giờ làm theo sự chỉ đạo của ng khác chưa?
3. 3 điều e mong muốn nhất khi làm việc tại NH?
4. Theo em, 3 tố chất quan trọng nhất của cán bộ tín dụng?
5. Trc có tham gia team work không? đã bao giờ làm nhóm trưởng?
6. Đã baoh gặp thất bại?

Còn hỏi thì,
1. Gần đây sự kiện kinh tế nào mà e quan tâm nhất? ( e nói TPP)=> đánh giá cơ hội, thách thức vs VN
6. Đã baoh gặp thất bại?
Bạn ơi, bạn cho mình xin địa chỉ mail hay sđt được ko, mình thi chi nhánh Tràng An, có mấy điều mình muốn hỏi thêm bạn chút

Còn hỏi thì,
6. Đã baoh gặp thất bại?
tiếng anh bốc thăn ah bạn?

Câu này mình đã được anh giám đốc bên MB giải đáp cho, đem hồ sơ lên báo cáo cho giám đốc nhé, trình bày lý do tại sao mình thấy ko đủ điều kiện, sếp sẽ làm việc với trưởng phòng, nếu vẫn ko đủ dk mà giám đốc vẫn ép mình ký thì từ chối, ép quá thì xin nghỉ nhé, tránh gây thiệt hại cho mình và cho bank vì cả giám đốc cũng ko tuân theo các quy định cho vay thì môi trường làm việc cũng ko tốt, đại loại vậy
thực ra nếu trả lời như vậy, người phỏng vấn mà là trưởng phòng or GD thì có vẻ sẽ ko hài lòng lắm vì đánh giá bạn khá là cứng. trường hợp này thực tế rất nhiều, phương án tốt nhất là hòa hoãn- nghĩa là gì, nghĩa là trao đổi yêu cầu thêm hso chứng minh cho đk, nếu KH ko cung cấp được thì nêu rõ trong bao cáo, tờ trình và đưa ra ý kiến ko cấp TD

Chu yeu la hoi tiem nang phat trien dich vu ban le o dia phuong, chi nhanh minh. Cach thuc tiep can va tim kiem thong tin khach hang va tuy theo cau tl cua minh se trien khai va hoi theo cau tl truoc cua minh ban a.
Chu yeu la hoi tiem nang phat trien dich vu ban le o dia phuong, chi nhanh minh. Cach thuc tiep can va tim kiem thong tin khach hang va tuy theo cau tl cua minh se trien khai va hoi theo cau tl truoc cua minh ban a.
Bạn cho mình hỏi hội đồng pv có bao nhiêu người vậy? Và có ai ở dưới chi nhánh trong hội đồng vòng 2 này ko? Thankyou so much!!

Bạn cho mình hỏi hội đồng pv có bao nhiêu người vậy? Và có ai ở dưới chi nhánh trong hội đồng vòng 2 này ko? Thankyou so much!!
Hội đồng có 3 người chính và 1 người phụ, nhưng cả 4 đều đặt cau hỏi. Lsao biết đc họ là ai đâu bạn? Vì 1 hội đồng pvan nhiều chi nhánh, thì lsao biết họ ở chi nhánh nào@@

Hội đồng có 3 người chính và 1 người phụ, nhưng cả 4 đều đặt cau hỏi. Lsao biết đc họ là ai đâu bạn? Vì 1 hội đồng pvan nhiều chi nhánh, thì lsao biết họ ở chi nhánh nào@@
E thì có 3 người hỏi lần lượt. Có 1 chị làm nhiệm vụ gọi và dẫn thí sinh vào ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên