VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

ban phong van chi nhanh naovay
Lương thưởng tại vietin giờ tính theo KPI, hiểu nôm na là giao kế hoạch (KPI chung của CN, rồi KPI của từng cá nhan). Nếu CN làm ăn tốt KPI cao thì cuối năm sẽ đc quyết toán 1 khoản kha khá. Trung bình thu nhập đ/v CN bình thường là hơn chục củ

Tôi đã phỏng vấn ở 3 nơi đều đã trượt, lần này có thêm cơ hội phỏng vấn ở vietinbank. Nhưng sao thấy mọi thứ ở vòng phỏng vấn này quá đỗi khó khăn. làm thế nào để thu hút sự chú ý nhà tuyển dụng, làm thế nào để tạo ra sự khác biệt, làm thế nào để xử lý những câu hỏi mình thấy bí? Làm thế nào để trở thành 1 banker. 3 lần trước thất bại khiến tôi thấy cơ hội quá mong manh.

Chi nhánh nào mình không biết nhưng chi nhánh mình thì theo thứ tự như cũ pv vòng 1.
Đứa bạn mình điểm cao thứ nhì nhưng pv vẫn ca sau, không đc pv 8h :)).[/QU
Tôi đã phỏng vấn ở 3 nơi đều đã trượt, lần này có thêm cơ hội phỏng vấn ở vietinbank. Nhưng sao thấy mọi thứ ở vòng phỏng vấn này quá đỗi khó khăn. làm thế nào để thu hút sự chú ý nhà tuyển dụng, làm thế nào để tạo ra sự khác biệt, làm thế nào để xử lý những câu hỏi mình thấy bí? Làm thế nào để trở thành 1 banker. 3 lần trước thất bại khiến tôi thấy cơ hội quá mong manh.
Có gì phải bùn đâu nek , cứ cố gắng , m pv rớt chắc k dưới 10 lần

@@ mới có 3 nơi. mình 20 nơi (tính bank chắc tầm 13 tho6i^^), rớt vòng viết tầm 4 lần =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên