VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các bạn ơi, kể từ lúc Vietinbank thông báo trúng tuyển đến lúc vào học việc là bao nhiêu ngày nhỉ? Vì cty mình cần phải tuyển nhân sự mới và cần thời gian để mình bàn giao công việc nữa. Nếu báo 1-2 tuần cũng khó cho mình quá, được 30 ngày thì tốt hơn. Có bạn nào biết trả lời giúp mình nha.
Nghe bạn t nói thì từ lúc báo trúng tuyển là tầm 1 tuần, nhưng mà nó bảo đừng tin =)))))))))))))))))

Các bạn ơi, kể từ lúc Vietinbank thông báo trúng tuyển đến lúc vào học việc là bao nhiêu ngày nhỉ? Vì cty mình cần phải tuyển nhân sự mới và cần thời gian để mình bàn giao công việc nữa. Nếu báo 1-2 tuần cũng khó cho mình quá, được 30 ngày thì tốt hơn. Có bạn nào biết trả lời giúp mình nha.
chuc mung ban nhe, ma Ban oi ban du vitri nao vay?share cho minh it kinh nghiem ve pv2 duoc ko?thanks

Các bạn miền Bắc đi phỏng vấn về nhớ review cho các bạn Miền Nam tham khảo với nhé. Đặc biệt nội dung bài dịch Tiếng Anh ạ. Mình hóng tin các bạn và chúc các bạn có 1 buổi phỏng vấn đúng như mong đợi, thể hiện được hết khả năng của bản thân. Good luck!

Các bạn ơi, các bạn có biết là vòng phỏng vấn sẽ lấy vào theo tỉ lệ bao nhiêu không? Như bên CN mình nộp, vị trí mình nộp chỉ tiêu là tuyển 3 người thì sẽ có bn người đc vào pv vòng 2 ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên