VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mà không biết vòng 1 loại bao nhiêu phần trăm nhỉ? Mình thi chi nhánh tỉnh thấy tỉ lệ chọi đông quá. Haiz

Chi nhánh mình thi cũng là cn mới thành lập mà. Nhìn trong danh sách ca mình thi thì có khoảng 70 người tham gia thi test r nhé. mà CN mình cũng tuyển có 5 thôi.

Mn ơi ai có kết quả v1 rồi báo cho mn chúc mừng với nhé. Chứ tình hình là chọi dã man lắm ý. M thi chi nhánh mới ở Đà Nẵng, ca thứ 5 ngó ds thi GDV không kinh nghiệm từ Trinh đến Tuyết mà 80 người, trong khi lấy có 3 người hà.
Thi cũng tàm tạm mà ra thi ngó cái danh sách thiệt muốn nản :(
Mình cũng thi chi nhánh mới đà nẵng, lúc đầu vào thi thì thấy danh sách đã khiếp rồi, thi xong thấy ai cũng làm được, mình thi ca 4 mà đếm cũng gần 100 người rồi, không biết sao nữa :((

Mình cũng thi chi nhánh mới đà nẵng, lúc đầu vào thi thì thấy danh sách đã khiếp rồi, thi xong thấy ai cũng làm được, mình thi ca 4 mà đếm cũng gần 100 người rồi, không biết sao nữa :((
Chị có kết quả rồi nhớ hú em tiếng nhé :p, để e biết mình rớt khỏi chờ mong, em làm bài bt, sai tận mấy câu luôn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên