VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Lần đầu tiên mình mới nghe vụ này đó, tin mình đi, hội đồng dòm dc vào mớ danh sách của CN gửi lên đã mệt oy. Chả còn hơi sức đâu mà nghe ghi âm (đó là giả dụ như có ghi âm, m chưa thấy chi nhánh nào ghi âm ak)
nghe hay ko thì ko biết, nhưng t đi Pv có ghi âm rõ ràng nhé bạn

Nếu đến được tới vòng 2 thì đã hơn được rất nhiều ứng viên khác rồi, cũng không phải dạng vừa đâu, nên cũng đừng quá lo lắng chuyện này chi hết, tự tin tất thắng :D
Bác nói thế e cũng đỡ lo, cơ bản nhiều khi tự tin quá đâm ra ngỡ ngàng với kết quả :D

nghe hay ko thì ko biết, nhưng t đi Pv có ghi âm rõ ràng nhé bạn
Nếu có quy định trong công văn bắt buộc phải ghi âm phần trả lời pv, thì tất cả các hội đồng đều phải làm rồi. Nhưng có hội đồng có, hội đồng không, thì đây gần như là 1 cách hù dọa khiến cho thí sinh phải cẩn trọng mà thôi. Chưa kể, chi nhánh khi trình lên danh sách pv tại trụ sở chính, nếu đủ số lượng thì mặc nhiên xem như đủ tư cách pv đợt 2. Đối với các CN không đủ số lượng pv cho vòng 2, TSC có quyền bốc thí sinh có hồ sơ đẹp (không đi PV đợt 1 hoặc có Pv) mà họ cho rằng đã bị CN bỏ qua, ngược lại nếu ng đó đậu, CN có quyền từ chối không nhận. Các CN lúc nào cũng bốc dư số lượng một ít để lỡ đậu mà k đi làm còn kêu đứa khác, nên khả năng TSC bốc thêm rất thấp, vả lại những chi nhánh nộp hồ sơ ít thì k nói gì, mấy cn nộp vào cả trăm hồ sơ, ngồi nghe qua thu âm chả bằng họ bốc trực tiếp qua vòng 2 nói chuyện cho rồi.

Hix. hôm e đọc có 1 a c chia sẽ phần Pv Chuyên viên quan hệ khách hàng Doanh nghiệp CTG trên này. Có ai biết đoạn chia sẻ ở trang mấy ko? Mai Pv KHDN SHB mà h chưa biết zì cả :(:(:(:(:(

Nếu có quy định trong công văn bắt buộc phải ghi âm phần trả lời pv, thì tất cả các hội đồng đều phải làm rồi. Nhưng có hội đồng có, hội đồng không, thì đây gần như là 1 cách hù dọa khiến cho thí sinh phải cẩn trọng mà thôi. Chưa kể, chi nhánh khi trình lên danh sách pv tại trụ sở chính, nếu đủ số lượng thì mặc nhiên xem như đủ tư cách pv đợt 2. Đối với các CN không đủ số lượng pv cho vòng 2, TSC có quyền bốc thí sinh có hồ sơ đẹp (không đi PV đợt 1 hoặc có Pv) mà họ cho rằng đã bị CN bỏ qua, ngược lại nếu ng đó đậu, CN có quyền từ chối không nhận. Các CN lúc nào cũng bốc dư số lượng một ít để lỡ đậu mà k đi làm còn kêu đứa khác, nên khả năng TSC bốc thêm rất thấp, vả lại những chi nhánh nộp hồ sơ ít thì k nói gì, mấy cn nộp vào cả trăm hồ sơ, ngồi nghe qua thu âm chả bằng họ bốc trực tiếp qua vòng 2 nói chuyện cho rồi.
nghe bác phân tích e càng thêm tự tin đi pv vòng 2.tks bác nhé :)

Mn ơi ai có kết quả v1 rồi báo cho mn chúc mừng với nhé. Chứ tình hình là chọi dã man lắm ý. M thi chi nhánh mới ở Đà Nẵng, ca thứ 5 ngó ds thi GDV không kinh nghiệm từ Trinh đến Tuyết mà 80 người, trong khi lấy có 3 người hà.
Thi cũng tàm tạm mà ra thi ngó cái danh sách thiệt muốn nản :(

Mn ơi ai có kết quả v1 rồi báo cho mn chúc mừng với nhé. Chứ tình hình là chọi dã man lắm ý. M thi chi nhánh mới ở Đà Nẵng, ca thứ 5 ngó ds thi GDV không kinh nghiệm từ Trinh đến Tuyết mà 80 người, trong khi lấy có 3 người hà.
Thi cũng tàm tạm mà ra thi ngó cái danh sách thiệt muốn nản :(
mình cũng nộp vào trong này thi mà nhìn danh sách cũng ớn muốn chết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên