VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Không biết có bạn nào nhận được kết quả của cuộc thi sơ tuyển này chưa nhỉ? chắc tớ bị loại rùi :(

Các bạn lưu ý là quy trình tuyển dụng của Vietinbank sẽ khá mất thời gian. Chi nhánh pv xong sẽ cho điểm để chọn ứng viên, sau đó sẽ gửi toàn bộ hồ sơ và file ghi âm lên HO để xét duyệt. Có lẽ giờ HO đang duyệt kết quả của từng chi nhánh đồng thời nghe file ghi âm trả lời pv của các em (chắc là để chọn lọc và 1 phần dựa vào đó đưa ra quyết định ở vòng 2), do vậy cứ đợi đi nhé, cơ hội vẫn còn nhiều :)
cho e hỏi nếu vòng 1 trả lời ko tốt lắm, cũng hơi đuối thì đến vòng 2 ngta có "coi thường" mình ko? có cơ hội nào cho e ko ạ? lo lắng quá :(

cho e hỏi nếu vòng 1 trả lời ko tốt lắm, cũng hơi đuối thì đến vòng 2 ngta có "coi thường" mình ko? có cơ hội nào cho e ko ạ? lo lắng quá :(

Nếu đến được tới vòng 2 thì đã hơn được rất nhiều ứng viên khác rồi, cũng không phải dạng vừa đâu, nên cũng đừng quá lo lắng chuyện này chi hết, tự tin tất thắng :D

các bạn thi vào chi nhánh mới thành lập biết kq test vong 1 chưa ạ

Các bạn lưu ý là quy trình tuyển dụng của Vietinbank sẽ khá mất thời gian. Chi nhánh pv xong sẽ cho điểm để chọn ứng viên, sau đó sẽ gửi toàn bộ hồ sơ và file ghi âm lên HO để xét duyệt. Có lẽ giờ HO đang duyệt kết quả của từng chi nhánh đồng thời nghe file ghi âm trả lời pv của các em (chắc là để chọn lọc và 1 phần dựa vào đó đưa ra quyết định ở vòng 2), do vậy cứ đợi đi nhé, cơ hội vẫn còn nhiều :)
Lần đầu tiên mình mới nghe vụ này đó, tin mình đi, hội đồng dòm dc vào mớ danh sách của CN gửi lên đã mệt oy. Chả còn hơi sức đâu mà nghe ghi âm (đó là giả dụ như có ghi âm, m chưa thấy chi nhánh nào ghi âm ak)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên