VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Thế là vòng 1 thi tập trung đã kết thúc... Từ tuần sau, là tuần của ACE phỏng vấn vòng 1.
Các đồng chí QHKH đã sẵn sàng cả chưa :D

bạn nhận được thông báo từ CN7 là không đạt vòng Hồ sơ ha, đến nay mình vẫn chưa nhận được thông tin gì :(( hk biết tình hình sao rồi
Mình chả nhận đã Thông báo gì hết bạn ơi.
Thấy h chưa nhận đc thông báo gì hết thì tập xác định. ;)
Hok có tự tin quá, nhưng mình mà out vòng gửi xe thì chắc mấy bạn dc đi pv toàn hàng khủng hết quá!

Mình chả nhận đã Thông báo gì hết bạn ơi.
Thấy h chưa nhận đc thông báo gì hết thì tập xác định. ;)
Hok có tự tin quá, nhưng mình mà out vòng gửi xe thì chắc mấy bạn dc đi pv toàn hàng khủng hết quá!
Gọi điện hỏi nhân sự đi bạn, chủ động lên:D

Bạn này giống cái bạn ngồi cạnh mình, tiếng anh thi đc 5,10p mình thì loay hoay mà ngó sang đã thấy bạn ấy kết thúc bài thi quay về trang chủ rồi, khiếp thật
Chắc bạn ý siu đẳng oy, chứ tui còn xem đi xem lại chán chê 2 phút cúi mới dám nộp ý :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đề TA của VCB mới khủng, đọc ko hỉu j từ đầu tới cúi, tích 15ph xong hết :)))))))

Mọi người có ai biết cách tính điểm của Vietinbank ở phần test online ko ạ. IQ thì lấy điểm điều kiện ko nói rồi. Còn Tiếng Anh với Nghiệp vụ sẽ có tỷ trọng chấm điểm ra sao. Và liệu Tiếng Anh thấp quá không trên 50% có vấn đề gì ko nhỉ.

m gửi chi nhánh lào cai hôm t7 tuần vừa rồi gọi hỏi họ bảo vị trí gdv chưa thông báo thi cử gì hết, có ai ở chi nhánh nào mà thi muộn giống m ko, thấy làm sao sao ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên