VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Vt chu đáo quá nhỉ, tối qua nhận mail, bây giờ nhận được tin nhắn nữa. Có bạn nào thi Thẩm định HCM ko? giao lưu nhé

Tớ thi sáng, cũng máy 5 mấy rồi, bạn cậu mà 8 mấy rồi thì không biết là bn nữa, chắc phải hơn trăm... trời đất ơi hơn trăm người thi lấy ba người chắc chết mất thôi :(:(:(:(:(

thi tập trung mà, có phải thi lẻ tẻ đâu bạn. Số máy cao cũng là chuyện bình thường mà

Các bạn cho mình hỏi thi thẩm định thì ôn những gì vậy? Mình nộp GDV nhưng bị chuyển sang thẩm định BL mà hôm nay mới biết, chủ nhật thi rồi :(

Các bạn cho mình hỏi thi thẩm định thì ôn những gì vậy? Mình nộp GDV nhưng bị chuyển sang thẩm định BL mà hôm nay mới biết, chủ nhật thi rồi :(

Bạn đã gọi lên chi nhánh mình nộp và hỏi kỹ lại chưa. Biết đâu họ nhầm lẫn. Nên xác nhận lại đi bạn ơi.

thế mình cũng k fai đối thủ rồi, t thi thẩm định, cố gắng để có cơ hội lviec chung nhé :)) bạn có tài liệu tiếng anh gì ko? cho t với
T.a tìm trên mạng hình như có đấy, t là dân ngoại đạo mà, chủ yếu là search trên mạng chứ chẳng xin đc của ai.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên