VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

có ai nạp ở chi nhánh Bắc Nghệ An k vậy? mình thấy thẩm định yêu cầu 1 năm kinh nghiệm nhưng k biết chi nhánh này có nhận chưa có kinh nghiệm k ạ

Cả nhà cho mình hỏi với, có ai ở đây đã và đang làm vị trí giám sát hoạt động chưa và trên thực tế thì vị trí đó làm những gì?

bán lẻ làm tròn năm tổng thu nhập 200tr chia cho 13 hay 14 tháng hả bác, đấy là tính cả thưởng tết ạ
Tiền thưởng tết hầu như là quyết toán lương ấy mà . Nếu bạn làm tốt, vtb cũng có nhiều chương trình thi đua như quán quân bán lẻ, ngôi sao sme, bankcass, rồi bán bảo hiểm các kiểu...thì cũng có thêm thu nhập đó, cái này ko ít đâu

Đôngg chí nào ở Hn nộp chi nhánh Chương Dương cho thơm ;))) mới có 8 hồ sơ nộp thôi :))) chi nhánh nhóm 1, sau mỗi Tp Hà Nội. Lương lậu đc.

Có ai nộp hồ sơ bên CN Hà Thành ở Bà Triệu ko.
Hum qua mình đi nộp thấy anh chị khá dễ.
Nhìn qua người, ko đo chiều cao, soát hồ sơ 1 lượt xem học trường j, ok mới nhận.
Xem hồ sơ của mình rùi hỏi ko có bằng TA à. Mình có, nhưng hết hạn nhưng vẫn mang đi đề phòng thui, rùi đưa chị ý, chị ý oke nun và bảo Có cho đủ hồ sơ ý.
Hồ sơ của mình đủ như yêu cầu ở trang 1 ý .
Có ai nộp cùn CN ko ???

Hôm nay mình vừa đi nộp hồ sơ vị trí QHKH chi nhánh quảng ninh, hỏi các chị ở đấy thì vẫn bảo thi 1 vòng viết — 1 vòng phỏng vấn. @@ Hoang mang quá vì ko biết có phải ôn thi viết ko...

Có ai nộp hồ sơ bên CN Hà Thành ở Bà Triệu ko.
Hum qua mình đi nộp thấy anh chị khá dễ.
Nhìn qua người, ko đo chiều cao, soát hồ sơ 1 lượt xem học trường j, ok mới nhận.
Xem hồ sơ của mình rùi hỏi ko có bằng TA à. Mình có, nhưng hết hạn nhưng vẫn mang đi đề phòng thui, rùi đưa chị ý, chị ý oke nun và bảo Có cho đủ hồ sơ ý.
Hồ sơ của mình đủ như yêu cầu ở trang 1 ý .
Có ai nộp cùn CN ko ???
Hôm nay t cũng đi nộp ở Bà Triệu, CN Hà Thành. Đúng là chị nhận hồ sơ dễ tính thật, chỉ hỏi học trường gì, làm ở đâu chưa, rồi chị soát hồ sơ bảo OK luôn. T còn không ký hay ghi giấy tờ gì cơ, bạn có ký đã nhận hồ sơ các kiểu không, hoang mang quá :)

Mình cũng nộp HS ở các CN mới thành lập tại HN. hồ sơ chỉ yêu cầu giống như đăng tải trên WEB. Hôm đi gặp 1 bạn đang làm ngân hàng đầu tư Thái Nguyên cũng đi nộp HS về HN.
bạn nộp CN mới nào tại Hn thế? vị trí gì? mình cũng nộp chi nhánh mới ở HN

Hôm nay t cũng đi nộp ở Bà Triệu, CN Hà Thành. Đúng là chị nhận hồ sơ dễ tính thật, chỉ hỏi học trường gì, làm ở đâu chưa, rồi chị soát hồ sơ bảo OK luôn. T còn không ký hay ghi giấy tờ gì cơ, bạn có ký đã nhận hồ sơ các kiểu không, hoang mang quá :)
t lại gặp đungs a Vinh nhận hồ sơ, a ấy kéo ghế 2 anh em ngồi rồi xem hồ sơ, hỏi vài câu là ok.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên