VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các anh chị cho em hỏi, vị trí mà e đang ứng tuyển tại NH Vietin được NH yêu cầu là phải thuộc hệ đại học chính quy của những trường ĐH công lâp, nhưng tiếc thay là em từng là sv của 1 trường Dân Lập, thì không bik đơn ứng tuyển của em có được duyệt kỹ như đúng yêu cầu mà NH đưa ra không? Anh chị nào đã từng như em lúc này thì cho em xin ý kiến ạ!
nộp nhóm 4 đi bạn

Em chào các anh chị. Em có một số thắc mắc rất mong đc các anh chị, các bạn trả lời giúp ạ :)
- chỗ điểm phẩy ở PTTH thì em ghi thế nào ạ?
- e học KTQD mới ra trường nhưng chưa có kinh nghiệm làm ở NH. em ở HN, Vậy em chỉ dc đăng ký vào các vị trí ko KN đc thôi ạ?, mà chỉ tiêu cho các vị trí ko KN ở HN thì thật sự ít ạ. Em thấy chỉ có CN Đông HN và Bắc Thăng Long tuyển QHKN ko KN. Vậy em chỉ có thể nộp ở vị trí QHKN thôi ạ? Cơ hội mong manh^^
- thông tin ứng viên thì mình điền vào, xong in ra và nộp đúng ko ạ? có cần in màu ko ạ, hay in đen trắng cũng đc ạ? Và khi đến nộp thì mình cho vào clear bag đúng ko anh chị?
Các anh chị ơi trả lời giúp em ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!
còn chi nhánh tây hà nội nua ban

có vẻ đợt tuyển của vietinbank ko hot như mấy bank khác thì phải, mình theo dõi mấy page bên BIDV, hoặc vietcombank tuyển tập trung toàn mấy trăm page @@
Mấy trăm page là cả quá trình cho đến khi có kết quả và đi làm. Trong đó có cả cãi nhau nữa
Còn topic này mới giai đoạn nộp hồ sơ thôi mà
À mà bật mí bank rỗng kêu to. Hehe

Mấy trăm page là cả quá trình cho đến khi có kết quả và đi làm. Trong đó có cả cãi nhau nữa
Còn topic này mới giai đoạn nộp hồ sơ thôi mà
À mà bật mí bank rỗng kêu to. Hehe
ka ka. mình thấy lúc nộp hồ sơ mà cũng đã mấy trăm page luôn. Cãi nhau um tùm xum :)) vui đáo để, page này từ lúc đăng đến giờ khoảng 3 tuần mà mới có 24 page. ^^ ^^ ^^

ka ka. mình thấy lúc nộp hồ sơ mà cũng đã mấy trăm page luôn. Cãi nhau um tùm xum :)) vui đáo để, page này từ lúc đăng đến giờ khoảng 3 tuần mà mới có 24 page. ^^ ^^ ^^
ohm. thấy im im vậy chứ nộp hồ sơ nhiều lắm rồi đó. hihi, mình vừa ăn tết xong là đi nộp liền =(( mình chắc nộp đầu tiên,không biết có qua vòng hồ sơ không. hihi

Hôm nay đi nộp hs ở CN 12 HCM, nộp xong ra ngoài lấy xe chú bảo vệ hỏi nộp được chưa, mình bảo nộp được rồi chú ạ. Chú ý vỗ tay chúc mừng như trúng tuyển rồi ý =))), hỏi là sao chú chúc sớm thế, chú ấy kêu là mấy hôm nay thấy có đứa đến rồi lại về mặt buồn thiu, hỏi thì kêu không đủ điều kiện nên chú thấy con nộp được là may rồi đó =))). Cảm động ông chú bảo vệ TT_TT

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên