VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

BẠN NÀO CÓ LINK
  • Chi tiết chỉ tiêu tuyển dụng, vị trí tuyển dụng cho 147 chi nhánh KO?,
    LINK KIA MÌNH VÀO XEM GIỜ BỊ LỖI RỒI, BẠN NÀO GỬI MÌNH CÁI FILE VỚI.TKS

Có ai tốt nghiệp Đại Học Cửu Long k, mình muốn hỏi trường này có nộp nhóm 3 được k, bạn nào biết tư vấn giúp mình với,cám ơn các bạn!

BẠN NÀO CÓ LINK
  • Chi tiết chỉ tiêu tuyển dụng, vị trí tuyển dụng cho 147 chi nhánh KO?,
    LINK KIA MÌNH VÀO XEM GIỜ BỊ LỖI RỒI, BẠN NÀO GỬI MÌNH CÁI FILE VỚI.TKS
Bạn vào hẳn Vietinbank mà xem bạn ơi, mình ko chèn link đc.
ps: Mọi người cho mình hỏi, trong yêu cầu hồ sơ có ghi: "
- Bản photo công chứng các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng)."
Mình sinh viên sắp tốt nghiệp thì những văn bằng này là gì nhỉ? Mình chỉ luận ra mỗi bảng điểm :D

Mình ra trường cũng được gần 4 năm rồi, đi làm được gần 3 năm nhưng ko liên quan đến nh, bh thấy vietin tuyển nhiều nên muốn thử xem sao, mình dự tuyển trên lào cai, bạn nào đã ứng tuyển chi nhánh trên này thì cho mình kinh nghiệm với, mình ứng tuyển gdv ko có kinh nghiệm. bh đi nộp hồ sơ tự dưng thấy mình già quá so với các bạn bh, bỗng dưng thấy lo lo...hihi

Vị trí qhkh dn siêu vi mô có yêu cầu cao về kinh nghiệm k các bác ơi? Vs em nhóm 1 đkí nhóm 2,3,4 có đc ưu tiên k ạ?

Nhóm nào là phân theo CN bạn định thi vào, trong file số lượng tuyển dụng mà :)
P/s: bật mí 1 chút là nhóm này cũng ảnh hưởng đến lương và đãi ngộ đó, cứ nhìn nhóm mà đoán xem CN ngon CN nào dở nha :D
Y của mình là lám sao để biết mình ở nhóm nào mà nộp cho đúng? Bạn giúp mình nói rõ 1 chút đc k?

Mọi người ơi, mình thấy trong các cuộc phỏng vấn hay hỏi những câu như là : Bằng cách nào để em lôi kéo 1 khách hàng tốt nhưng chỉ quan hệ với bên ngân hàng Bidv hoặc vietcom từ trước tới giờ về ngân hàng của mình. có ai biết trả lời cho mình biết với :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên