VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mọi người cho mình hỏi là chuyên ngành tiếng Anh của Học viện Ngân hàng thì liệu có qua đươc vòng hồ sơ của vietin ko nhỉ? Đọc qua các chuyên ngành đào tạo thì không thấy có chuyên ngành của mình :(
Chuyên ngành gì không quan trọng. Quan trọng khả năng bạn thể hiện trước nhà tuyển dụng ra sao.

nhờ người nộp hộ được không nhỉ :( mình đi làm cả thứ 7 luôn
Bạn đi nộp HS trực tiếp phòng nhân sự xem HS bạn xem có đủ điều kiện không sau đó hỏi bạn một vài thông tin cơ bản. Bạn nhờ người đi sao được. Tranh thủ bớt chút thời gian cho công việc sau này của mình nhé bạn.

Chưa có Kn trong lĩnh vực Ngân hàng thì có nộp được các vị trí yêu cầu kinh nghiệm không các bạn (ví dụ như QHKH CN) ? VÌ nếu không nộp được thì ở nội thành Hà Nội làm gì có chi nhánh nào tuyển đâu :(

Chưa có Kn trong lĩnh vực Ngân hàng thì có nộp được các vị trí yêu cầu kinh nghiệm không các bạn (ví dụ như QHKH CN) ? VÌ nếu không nộp được thì ở nội thành Hà Nội làm gì có chi nhánh nào tuyển đâu :(
cứ nạp thôi bạn ơi :)), quan trong la ở bản thân mình

Cho mình hỏi làm sao để biết được mình thuộc phân nhóm nào? Và tại sao lại phải chia phân nhóm như vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,634
Thành viên mới nhất
vildhjartamerch
Back
Bên trên