VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

mình tốt nghiệp đh kinh doanh và công nghệ hà nội hiện đang làm back office tại hsbc.
Mình muốn thi vào Vtb hay bidv, vcb nhưng không biết mấy ngân hàng này có nhận bằng đại học dân lập không nhỉ :(

mình tốt nghiệp đh kinh doanh và công nghệ hà nội hiện đang làm back office tại hsbc.
Mình muốn thi vào Vtb hay bidv, vcb nhưng không biết mấy ngân hàng này có nhận bằng đại học dân lập không nhỉ :(
Back bên HSBC ko ổn hay sao hả bạn?

Mình mới làm tín dụng doanh nghiệp được 7 tháng vậy ứng tuyển vào P. KHDN (có kinh nghiệm) liệu có qua được vòng hồ sơ không ad?

Mấy ac có kinh nghiệm cho e hỏi với. E cao 1m53 vậy apply vị trí QHKH thì có lọt vòng hồ sơ không ạ? Khi đi nộp hồ sơ có đo chiều cao không? Thấy bidv không có bước này k biết Vietin thế nào. Hoang mang quá........ :(

Mấy ac có kinh nghiệm cho e hỏi với. E cao 1m53 vậy apply vị trí QHKH thì có lọt vòng hồ sơ không ạ? Khi đi nộp hồ sơ có đo chiều cao không? Thấy bidv không có bước này k biết Vietin thế nào. Hoang mang quá........ :(
Mình cung thap lắm. Nhưng cứ đi đi. Chung nao nguoi ta khong nhận thì mình về, sau này không nuoi tiec nua.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên