VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Bạn cho mình hỏi cái này vs. Nếu dc nhận thì học viêc tại chi nhánh 2 tháng pk bạn?
Nếu làm huyên A mà có khách huyên B thì có tính vào chỉ tiêu k?

Mấy bố cứ chém như đúng rồi. Đại hội cổ đông giành cho những ai có cổ phần. Chứ Giám đốc chi nhánh phận sự gì mà đi họp

Mấy bố cứ chém như đúng rồi. Đại hội cổ đông giành cho những ai có cổ phần. Chứ Giám đốc chi nhánh phận sự gì mà đi họp

Đưa ra kế hoạch và chiến lược kinh doanh 2016 bạn ah. Với lại theo mình biết từ nhân viên đến giám đốc ai cũng có vài cổ của CTG. Vậy nên đi họp là đúng rồi.

Luôn có 2 hướng, 1 là xin vào nhưng vẫn có chỗ cho thi tuyển và thi tuyển cũng chả đến mức gọi là phải siêu nhân mới vào đc, bọn lớp mình học ngân hàng ra giờ làm bên vietin, bidv đầy ra mà chúng nó toàn dân tỉnh cả, đừng nói là xin nhé, mình cũng thi đậu ngay khi mới ra trường 2014, bank chứ có phải nhà nước xin vào ngồi đợi hết giờ về sướng vậy đâu mà cứ sợ hết chỗ
Tớ bảo rồi còn j, ngoài suất chạy chọt thì vẫn có những người thi thực chất. Còn nói thật, các bạn ý k giỏi, k nắm đc cơ bản chả bg pass đc. Chắc bạn cũng k đến nỗi nào thì mới pass, chứ ai đi nhận bọn ngu học vào làm j. Ok?

XH lúc nào chả có 2 mặt, có cung ắt có cầu thôi. Ko phải ai giỏi là vào dc. có 1 câu chuyện thực tế luôn là ở 1 kỳ thi tuyển vào 1 NH thuộc Big 4 ở tỉnh (ko tiện nêu tên bank và tên tỉnh) vào cuối năm 2014, 1 thí sinh thi qua vòng thi viết với số điểm khá tốt, kinh nghiệm làm NH 5 năm, và trc khi đi pvan thì nhận 1 cuộc gọi với ND có tha thiết muốn về ko, nếu tha thiết thì mức giá để vào là 10000 usd.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên