VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mấy bạn cho mình hỏi, VTB có ưu tiên tuyển dụng gì cho thạc sĩ ko ạ? Mình biết một số bank không muốn nhận ThS vì bậc lương cao, không biết bank này sao. Mình thì bằng cấp ổn, du học ThS nhưng chưa có kinh nghiệm gì trong ngân hàng. Mong mọi người góp ý.
Chưa làm bank sao có nick màu vàng thế kia ???

Mấy bạn cho mình hỏi, VTB có ưu tiên tuyển dụng gì cho thạc sĩ ko ạ? Mình biết một số bank không muốn nhận ThS vì bậc lương cao, không biết bank này sao. Mình thì bằng cấp ổn, du học ThS nhưng chưa có kinh nghiệm gì trong ngân hàng. Mong mọi người góp ý.
CN thì em hổng rõ, chứ TSC bên này thì đến TS vẫn đang làm chuyên viên ấy bác, du học sinh Ths, Ths trong nước, đầu ra top 10 các trường đại học top đều nhan nhản ấy. À mà mang tiếng có dính líu nhiều đến NN nhưng lương không tính theo bậc của công chức đâu nha, lương bnhiu là phụ thuộc vào k.n & lúc deal hết à :)
Còn nữa, không biết bác bị bank nào từ chối vì cái lý do chuối củ nêu trên, chứ em cũng biết khơ khớ đồng chí du học sinh Ths về và làm việc tại các bank (cả nội và ngoại), mức lương offer ban đầu bằng hoặc chỉ nhỉnh hơn xíu bọn em cử nhân trong nước thôi, quan trọng là nhận định về khả năng làm việc sau phỏng vấn mà :)

Liệu mai có kết quả không các bạn nhỉ? từ hôm bắt đầu pv đến ngày mai là 2 tuần rồi. :D:D:D:D

Ngày nào cũng hóng. Cơ mà chẳng thấy kết quả... cổ ngày càng dài ra. Thành hươu cao cổ mất các bác ơi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,602
Thành viên mới nhất
j88betapp
Back
Bên trên