VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 7/2013 [07.10.2013]

Theo quy trình của Vietin thì trong vòng 15 ngày kể từ ngày thi viết. Nhưng hiện giờ chưa thấy gì hết.

Mình mới nhận được email thông báo phỏng vấn, nhưng vẫn chưa có lịch thi cụ thể, chỉ biết là tuần sau sẽ phỏng vấn.

bạn thi vị trí gì vậy, mình thi trung tâm thẻ miền trung, chưa có mail chắc là tạch rồi nhỉ:|

thế à, không biết có bạn nào thi thẻ miền trung nhận được mail chưa nhỉ, sốt ruột quá:D

Topic này có vẻ ảm đạm quá nhỉ, hôm qua mới đi phỏng vấn cán bộ thẻ xong, bị quay gần 30 phút, không biết có hi vọng không?

thi hoi gi ban,ap luc ko,cho hoi dong ko......mak khong ai thi trung tam the mien trung het ha????

Thi hỏi về bản thân, nói về tất cả dịch vụ thẻ Vietin mà mình biết, hỏi mình sử dụng thẻ Vietin không, trong lúc trình bày giám khảo còn bắt mình giới thiệu dịch vụ thẻ bằng tiếng Anh nữa. Rồi hỏi về áp lực công việc (còn nói mình chứng minh nữa), nếu có một khách hàng sử dụng thẻ ngân hàng khác thấy thẻ ngân hàng đó tiện lợi hơn vietin thì làm thế nào. Nói chung cũng không áp lực lắm, mình trả lời suông sẻ. Bị quay tới tận 30 phút, nhìn giám khảo cười mình cũng mừng thầm, hy vọng qua. Thế mà cuối giờ, phán cho mình một câu chắc mình rớt rồi đó :-s

Mình vẫn chưa thấy ai nói gì về phỏng vấn trung tâm thẻ miền Trung. Bạn gọi điện lên hỏi thử. Bạn thi ỏ trung tâm thẻ miền Trung hả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên