VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Bạn nào thi BLRR hoạt động mà được gọi thì loa lên nhé :-s
2 người loa là mình bùn lắm :(

Có bạn nào thi pt hoạt động NH được gọi chưa vậy? Chờ đợi hồi hộp quá, hic.

Tớ thi phân tích hoạt động kinh doanh ngân hàng. Cách đây hơn 1 tuần tớ được gọi lên Hội sở để gặp phòng đào tạo để nói chuyện và xem sắp xếp vào một vị trí nào phù hợp, nhưng hôm đấy lãnh đạo phòng bận họp nên Vietinbank hẹn hôm khác. Tuy nhiên từ đấy đến h chưa thấy liên lạc lại. Vừa nãy tự nhiên lại có chị bên Vietinbank gọi hỏi số điện thoại và tên bác tổ trưởng để xác minh nhân thân. Không hiểu là có trúng hay không và trúng vào vị trí nào nữa.

Tớ thi phân tích hoạt động kinh doanh ngân hàng. Cách đây hơn 1 tuần tớ được gọi lên Hội sở để gặp phòng đào tạo để nói chuyện và xem sắp xếp vào một vị trí nào phù hợp, nhưng hôm đấy lãnh đạo phòng bận họp nên Vietinbank hẹn hôm khác. Tuy nhiên từ đấy đến h chưa thấy liên lạc lại. Vừa nãy tự nhiên lại có chị bên Vietinbank gọi hỏi số điện thoại và tên bác tổ trưởng để xác minh nhân thân. Không hiểu là có trúng hay không và trúng vào vị trí nào nữa.

được gọi xác minh là đỗ rùi. chúc mừng \:D/

Cái này hết hạn hồ sơ từ cuối tháng 8 mà h vẫn chưa có kết quả ah.

Đã có danh sách trúng tuyển mới được vietin nhắn tin lúc chiều
http://www.vietinbank.vn/web/home/vn/hiring/12/danh-sach-trung-tuyen-tsc-dot-2-2012.html
Nhưng mình mới lên chức nên sẽ không sang vietinbank nữa. Có 1 cơ hội cho ai đó may mắn 1 suất vào Phòng KHDN Vừa và Nhỏ nhé.

Nhìn danh sách thấy có mấy bạn khóa mình, ngưỡng mộ thế :D có cả bạn Lương Minh Trí thi the voice nữa !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên