VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Em làm bên marketing thẻ ạ :D

Hehe, anh nào đó nói là Vietinbank là địa ngục trần gian thì hơi quá. Nhưng thực chất, vào Vietinbank đặc biệt là Phòng Quản lý rủi ro tín dụng và đầu tư thì vất vả kinh khủng nhất đấy. Kế đến là 3 phòng quan hệ khách hàng KHCN, KH SME và KHDN lớn.

Hehe, anh nào đó nói là Vietinbank là địa ngục trần gian thì hơi quá. Nhưng thực chất, vào Vietinbank đặc biệt là Phòng Quản lý rủi ro tín dụng và đầu tư thì vất vả kinh khủng nhất đấy. Kế đến là 3 phòng quan hệ khách hàng KHCN, KH SME và KHDN lớn.
em "may mắn" không được vào mấy chỗ đấy. Nộp hồ sơ đã bị loại vì thiếu kinh nghiệm rồi. Có thể em mới ra trường, suy nghĩ còn non trẻ, nhưng đối với bọn em, ra trường có 1 công việc như thế là quá tốt rồi. Còn trẻ mà đã lo mệt rồi vất vả thế này thế kia thì chỉ có ở nhà chồng nuôi thôi :)). Mà em chả có ai nuôi nên địa ngục thì cũng phải xông vào kẻo chết đói :))
Đùa thế chứ, đi làm mới biết được ạ. Hi vọng là vất vả mấy cũng trụ được :D

Đồng quan điểm với bạn này. mình cũng cố gắng chật vật và hi vọng mãi mà còn chưa đc vào chỗ " địa ngục trần gian" đó đây. với sinh viên mới ra trường thì chỉ cần có 1 công việc để cố gắng là tốt rùi
em "may mắn" không được vào mấy chỗ đấy. Nộp hồ sơ đã bị loại vì thiếu kinh nghiệm rồi. Có thể em mới ra trường, suy nghĩ còn non trẻ, nhưng đối với bọn em, ra trường có 1 công việc như thế là quá tốt rồi. Còn trẻ mà đã lo mệt rồi vất vả thế này thế kia thì chỉ có ở nhà chồng nuôi thôi :)). Mà em chả có ai nuôi nên địa ngục thì cũng phải xông vào kẻo chết đói :))
Đùa thế chứ, đi làm mới biết được ạ. Hi vọng là vất vả mấy cũng trụ được :D

Thì đang nói chuyện là vất vả thôi chứ có gì đâu, nói để mình biết như thế nào thì cũng tốt chứ sao, sau này vào đấy còn biết này biết nọ mà dễ nói chuyện chứ,theo mình thì thông tin nào cũng bổ ích cả, đi làm có cái mệt của đi làm, ở nhà có cái buồn của ở nhà, chưa nói trước được gì cả.

Sang tuần rồi bạn nào có tin gì từ ngân hàng thì ới tiếng nhé, hic hic, đỡ phải chờ đợi :((

hôm nay mình được vietinbank gọi nhưng mà chỉ hỏi số điện thoại của bác tổ trưởng dân phố nơi mình đang ở để xác minh,hi

xác minh gì nhỉ, hi, mong là có kết quả sớm đỡ phải ngóng nữa, chán lắm rồi:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back