VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Có ai kế toán ới lên 1 tiếng cho anh em hết hi vọng tí. Mai các bạn đi pv để ý xem kế toán thẻ có pv lần 2 không nhé rùi về thông báo tớ với :((

Không biết các vị trí thì sao đây...bồi hổi quá đi mất :)...phỏng vấn 1 lần đã ôn trả kịp...phỏng vấn lần 2 không biết là hỏi cái gì nữa đây cơ chứ :0

Mình có quen một chị đang làm ở BIDV, chị này học cùng trường ĐH Nha Trang với mình, học hệ cao đẳng rồi học liên thông lên đại học, lớp ktoan mà sao vào đó làm được còn mình thì bị từ chối ngay khi nộp hồ sơ hichic

Có bạn nào ơ vị trí cán bộ quản lý đào tạo được gọi không???

Tớ đang thăc mắc là sao không có vụ gửi mail cảm ơn nhỉ. hehehehe. chán ghê cơ
Hom qua lúc gần 5h30 chiều, Vietin gửi mail cho tớ. nhưng lại là mail.... quảng cáo iPay ....
chán kinh.
hụt hẫng. hhee

hehe. theo kiểu mừng hụt ý hả.
Theo tớ hỏi đứa bạn trước đây có thi VTB-HO lần 1. và theo tình hình chung thì :
không phải bộ phận nào cũng PV lần 2, bởi vì m nghĩ PV lần 2 mất công mất việc, tốn kém.
PV lần 2 chỉ xuất hiện khi có : 2 hoặc nhiều ứng viên tương đồng nhau chẳng hạn, như thế họ sẽ gọi đến PV lại hoặc PV qua điện thoại, sau đó sẽ chọn. nếu vẫn ko chọn đc thì căn cứ trên chỉ tiêu khác ( điểm tốt nghiệp chẳng hạn) -Đây là đứa bạn mềnh bảo thế. Nên các bạn chả phải lo đâu.
Tớ đang thăc mắc là sao không có vụ gửi mail cảm ơn nhỉ. hehehehe. chán ghê cơ
Hom qua lúc gần 5h30 chiều, Vietin gửi mail cho tớ. nhưng lại là mail.... quảng cáo iPay ....
chán kinh.
hụt hẫng. hhee

Cũng không hẳn là mừng hụt. vì tớ xác định ngay từ đầu mình trượt gì giọng nói rồi.
Chỉ nghĩ là mail cảm ơn thôi. chứ không nghĩ là mail quảng cáo. hehehe
uhm,cậu bảo k phải lo là sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216