VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Có bạn nào nhận được email nhưng không nhận được sms không?:-s

Bạn nào có kinh nghiệm pv Vietin rồi cho mình hỏi vs. Pv Vietin có hỏi phàn nghiệp vụ nữa ko cac bạn?

Có bạn nào mai pv ở trung tâm PT NNL 0? hic. phỏng vấn lúc 1h. mình nhìn sơ đồ mà 0 hiểu đi tn luôn? huhu
Theo như mình biết thì nó gần Làng Hữu Nghị Việt Nam thì phải. Bạn có thể đi theo 3 đường:
1. BigC - Đại lộ Thăng Long - rẽ vào đường 70 đi Nhổn - (đi thẳng) đường Xuân Phương => làng Hữu Nghị.
2. Tới Cầu Diễn - rẽ trái vô đường Phúc Diễn - (ngã ba thứ 4) rẽ phải vô đường Phương Canh - đi thẳng sẽ tới Ngã tư Canh => Làng Hữu Nghị.
3. Tới trường ĐH Công Nghiệp (ngã tư Nhổn) - rẽ trái vô đường Xuân Phương (hoặc hỏi đường đi Ngã tư Canh) - đi thẳng sẽ tới Làng Hữu Nghị.

Mình cũng thế. Có bạn thì chẳng hiểu sao lại đỗ, còn mình thì chẳng hiểu sao lại trượt, mh thấy làm cũng tốt mà
:(((((((((((((((((((((

Mình ở Thanh Xuân nên chắc đi theo đại lộ thăng long là dễ đi nhất nhỉ
Theo như mình biết thì nó gần Làng Hữu Nghị Việt Nam thì phải. Bạn có thể đi theo 3 đường:
1. BigC - Đại lộ Thăng Long - rẽ vào đường 70 đi Nhổn - (đi thẳng) đường Xuân Phương => làng Hữu Nghị.
2. Tới Cầu Diễn - rẽ trái vô đường Phúc Diễn - (ngã ba thứ 4) rẽ phải vô đường Phương Canh - đi thẳng sẽ tới Ngã tư Canh => Làng Hữu Nghị.
3. Tới trường ĐH Công Nghiệp (ngã tư Nhổn) - rẽ trái vô đường Xuân Phương (hoặc hỏi đường đi Ngã tư Canh) - đi thẳng sẽ tới Làng Hữu Nghị.

Sao vị trí giảng viên lại không thấy nói giờ giấc pv thế nào nhỉ,mà giảng thử là giảng cái gì nhỉ, có bạn nào hiểu vụ này không bảo t với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên