VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Đúng là đề thi vô HO có khác, CHUYÊN NGHIỆP - TỐC ĐỘ - BẢN LĨNH!!! ^^
Hỏi anh giám thị biểu chắc sang tuần sẽ có lịch phỏng vấn. Good luck for all! :)

thế khi làm bài thi có được mở google ra search không nhỉ? Mình thi ở trường thỉnh thoảng vẫn gian lận kiểu đó. HIHi

Oạch. Lạinphari gthich nữa à? B thi vào phòng nào thế? :(
Nếu môn thi nghiệp vụ của bạn là Tín dụng thì chắc là giống bọn tớ 4 câu trắc nghiệm kèm giải thích rồi

- - - Updated - - -

Iq lần này có câu nào giống vs đợt thi trước ko b?

Có câu giống, có câu không. 30 câu mà cậu. Tớ thấy có mấy câu giống nhưng không nhớ được đáp án nên lại phải tính lại :(

Nếu môn thi nghiệp vụ của bạn là Tín dụng thì chắc là giống bọn tớ 4 câu trắc nghiệm kèm giải thích rồi

- - - Updated - - -

Có câu giống, có câu không. 30 câu mà cậu. Tớ thấy có mấy câu giống nhưng không nhớ được đáp án nên lại phải tính lại :(

T thi ca 4 nên giờ chuẩn bị đi thi. Thank b vì những thông tin hữu ích nhé :)

thế khi làm bài thi có được mở google ra search không nhỉ? Mình thi ở trường thỉnh thoảng vẫn gian lận kiểu đó. HIHi
Haha. Đừng bạn ơi. Mạng của họ, máy của họ, chẳng lẽ họ lại không biết bạn vào các trang khác ngoài trang thi à.
Hồi trước trường tớ có bạn làm như thế, rồi bộ phận Khảo thí họ cứ để cho làm, đến cuối hủy kết quả thi vì có bằng chứng rõ ràng mà. Theo dõi được mà.

Haha. Đừng bạn ơi. Mạng của họ, máy của họ, chẳng lẽ họ lại không biết bạn vào các trang khác ngoài trang thi à.
Hồi trước trường tớ có bạn làm như thế, rồi bộ phận Khảo thí họ cứ để cho làm, đến cuối hủy kết quả thi vì có bằng chứng rõ ràng mà. Theo dõi được mà.

HIHI. Thế nếu không thi tín dụng thì có phải giải thích không bạn? Mình nghĩ là mình thi kế toán dù kiến thức kế toán của mình không được tốt lắm, phó mặc vào số trời thoai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên