VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Vietinbank cũng tuyển liên tục nhỉ, nhưng bao giờ mới có thể vào đây được. lại phải đợi cơ hội thôi.

tớ vừa đi thi về, đề logic thì time làm ít lém, ko kịp cả khoanh bừa cơ, hình như đề logic đợt này giống với đề đợt thi tháng 8 vừa rùi

Uh. Mình cũng thi thanh toán vnd nhưng chả bit ôn j`.đành phó mặc cho số phận vậy.hj

Đừng bao giờ phó mặc cho số phận bạn ạ. Số phận là do mình tạo ra. Có cố gắng thì mới có kết quả. Nếu bạn cứ phó mặc như vậy thì bạn sẽ ko thể đạt được mục đích.
Mình nghĩ bạn nên xem lại tất cả những gì bạn đã được học ở trường, những môn chuyên nghành về kế toán, tín dụng,...Đấy là đối với môn chuyên ngành. Còn IQ và Tiếng Anh thì có rất nhiều tl cần phải ôn.
Chúc bạn thi tốt!

tớ vừa đi thi về, đề logic thì time làm ít lém, ko kịp cả khoanh bừa cơ, hình như đề logic đợt này giống với đề đợt thi tháng 8 vừa rùi

Bạn ơi bạn có nhớ đc câu nào ko.viết ra cho mng cùng tham khảo với. mà bạn thi vào vị trí nào vậy?

- - - Updated - - -

Đừng bao giờ phó mặc cho số phận bạn ạ. Số phận là do mình tạo ra. Có cố gắng thì mới có kết quả. Nếu bạn cứ phó mặc như vậy thì bạn sẽ ko thể đạt được mục đích.
Mình nghĩ bạn nên xem lại tất cả những gì bạn đã được học ở trường, những môn chuyên nghành về kế toán, tín dụng,...Đấy là đối với môn chuyên ngành. Còn IQ và Tiếng Anh thì có rất nhiều tl cần phải ôn.
Chúc bạn thi tốt!

Cảm ơn a vì lời khuyên.

Hix, bạn tớ đi thi về bảo là nghiệp vụ 45p trắc nghiệm đúng sai giải thích 4 câu làm trên máy, logic 20p 30 câu, tiếng anh 30p 31 câu thì phải, khác hẳn với đợt thi tháng 8. Vietin đề thật đa dạng

Đã có bạn nào nhận được mail của Viettin chưa? Mình ko nhận được mail, gửi mail từ hôm 11 rồi giờ vẫn chưa có hồi đáp :( ko biết là chiều nay sẽ thế nào nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên