VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

minh thi marketing the ma ko nhan dc mail chi nhan dc tin nhan. gui mail cho ngan hang ma ko thay reply. co ban nao thi marketing the ko.giup to voi. to ko biet thi phong nao va tang may. hic

Hic, t thi giảng viên trường đào tạo mà đang không biết ôn gì đây :(

- - - Updated - - -

T thi giảng viên trường đào tạo mà đang không biết ôn gì đây :(

Uầy, có bạn nào cũng thi mà chưa nhận được email báo không? Tớ gửi mail từ hôm qua mà giờ chưa thấy hồi đáp, lo quá :(

Uầy, có bạn nào cũng thi mà chưa nhận được email báo không? Tớ gửi mail từ hôm qua mà giờ chưa thấy hồi đáp, lo quá :(
Có tớ nè, tớ gửi mail từ hôm qua mà chả thấy rep lại gì cả :(. Nhưng mà có cái tin nhắn rùi thì lo gì hả bạn

Mình cũng thế nè. chưa nhận được mail gì cả nhưng nãy 15h45 mới gửi mail. hic. không biết quá 15h rồi họ có gửi lại nưac không. mong là không sao.

vị trí mar thẻ này
Ca thi: Ca 2, thời gian 9:55 - 11:50, ngày 13/10/2012
Địa điểm: Phòng thi Tầng 8, Tòa nhà Vietinbank 183 Nguyễn Lương Bằng, Ba Đình, Hà Nội.

T cũng k nhận được mail rep lại, mặc dù đã gửi lại mail 2 lần tối qua và sáng nay, của t thiếu mỗi thông tin tầng thi, thứ 7 đến chạy tìm chắc chết, t thi kế toán thẻ, ca 4

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên