VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Cho mình hỏi nội dung e-mail các bạn nhận được có ghi rõ vị trí ứng tuyển ko? Mình đợt vừa rồi ứng tuyển vào Thanh toán VNĐ và cả QLRR bên Thẻ. Mà trong email ko có nội dung gì về vị trí ứng tuyển... ko biết là đợt tới mình thi cái gì nữa... :((

Không nói vị trí dự tuyển đâu bạn nhé
Cho mình hỏi nội dung e-mail các bạn nhận được có ghi rõ vị trí ứng tuyển ko? Mình đợt vừa rồi ứng tuyển vào Thanh toán VNĐ và cả QLRR bên Thẻ. Mà trong email ko có nội dung gì về vị trí ứng tuyển... ko biết là đợt tới mình thi cái gì nữa... :((

- - - Updated - - -

C xem c được báo thi ca mấy; rồi hỏi trên diễn đàn xem có bạn nào thi Thanh toán VNĐ với QLRR Thẻ xem các bạn ấy thi ca nào là c sẽ biết c được thi vị trí nào, vì t thấy những bạn đăng ký vị trí giống nhau thì đều được mời thi cùng ca

Mình ứng tuyển vào vị trí QLRR bên thẻ thì họ thông báo là thi ca 3 nhé

Mình cũng pass hồ sơ vị trí Marketing thẻ nhưng đang ở quê luyện Agri. Chả lẽ giờ phi lên HN thi à? Lúc trước rảnh thì chả thấy được gọi:(((

Mình thi QL RR hoạt động , h chả biết học cái gì cả nhà ơi...Đang ôn thi Agri , hic...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên