VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Chắc bạn này dùng chiêu mỹ nhân kế hoặc nam nhân kế rùi. Hix.

Hehe. Kế không dùng được. Hai đối tượng cùng dấu mà bạn, mà cơ sở vật chất có hạn nên chắc chắn là không rồi :))
Nhưng đúng là vị trí đó liệt kê các trường, không có trường tớ, nhưng tớ nộp họ vẫn nhận. Cơ mà có bị loại HS hay không thì không biết :D

Hehe. Kế không dùng được. Hai đối tượng cùng dấu mà bạn, mà cơ sở vật chất có hạn nên chắc chắn là không rồi :))
Nhưng đúng là vị trí đó liệt kê các trường, không có trường tớ, nhưng tớ nộp họ vẫn nhận. Cơ mà có bị loại HS hay không thì không biết :D

Èo, t đi nộp khác ngành một chút mà họ ko nhận, đành fai chuyển sang vtri khác.

Èo, t đi nộp khác ngành một chút mà họ ko nhận, đành fai chuyển sang vtri khác.

Tớ nộp sớm mà, 21/08 mà. Hôm í trông thưa thớt lắm. Mà họ còn kéo dài sang 31/08 nên chắc là ít người nộp.
Có thể thế nên vơ bèo, gạt tép chăng :))

Tớ nộp sớm mà, 21/08 mà. Hôm í trông thưa thớt lắm. Mà họ còn kéo dài sang 31/08 nên chắc là ít người nộp.
Có thể thế nên vơ bèo, gạt tép chăng :))

Mai đi nộp mấy vị trí mà hết hạn từ 24 không biết có được không các bạn vì thấy thời hạn kéo dài sang 31???????????
mấy vị trí đòi kinh nghiệm có bạn nào chưa có kinh nghiệm đi nộp mà vẫn được nhận không?////

Mai đi nộp mấy vị trí mà hết hạn từ 24 không biết có được không các bạn vì thấy thời hạn kéo dài sang 31???????????
mấy vị trí đòi kinh nghiệm có bạn nào chưa có kinh nghiệm đi nộp mà vẫn được nhận không?////

Vẫn nộp được mà bạn. Tớ đọc ở trên thấy thế mà.
Nếu họ ghi hẳn là 0x năm kinh nghiệm thì chắc là không được rồi bạn ạ. Bạn chọn thử mấy cái khác ghi "Ưu tiên kinh nghiệm" xem.

Mọi người có ai có tài liệu ôn thi vị trí quản lý rủi ro không> gửi cho mình với. thanks

Cho mình hỏi là nếu qua vòng HS thì vòng kế tiếp sẽ là gì? PV hay Thi viết.
Như trong thông báo của Vietinbank thì Vòng 1: Phỏng vấn, Vòng 2: Thi tuyển.
Nhưng mình theo dõi đợt I/2012 thì cũng ghi như trên nhưng sau này họ thông báo danh sách thi viết, sau đó xong mới có danh sách phỏng vấn.
Khó hiểu thật.

9 xác là ko có kinh nghiệm thì ko được nộp, hôm nay mình bị trả hồ sơ lại :((
có 1 chị nữa cùng đi nộp, kinh nghiệm 1 năm, vị trí đòi 2 năm thế là tạch
!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765