VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Mình pvan Thanh toán VND, bốc phải câu nghiệp vụ liên quan đến huy động vốn nên cũng ko trả lời được :)) nhưng bù lại các anh chị (bàn 7) đều rất thoải mải thân thiện, nói chuyện bên ngoài chuyện xung quanh khá nhiều nên phỏng vấn xong vẫn vui vẻ thoải mái.

Cậu có biết marketing thẻ có tổng cộng bao nhiều người phỏng vấn không? Không biết tính điểm như thế nào nhỉ? Đã tự nhủ ko care rồi mà vẫn muốn hóng
Hình như cũng phải trên dưới 50, mình vần T đã đầu 4 rồi.
Tính điểm thì thấy bảo là lấy (Điểm hồ sơ + điểm thi + điểm phỏng vấn)/3.

m cũng vần T nhưng STT 2, pv đầu tiên đây.k biết tn nữa.k biết có hi vọng gì k.lấy có 6 người mà ds pv ~ 50 nghe vẻ mong manh qá

@@ thông tin ở đâu ra vậy b?t nghĩ là người ta xếp ngẫu nhiên thui hoặc cũng có thể đảo từ dưới lên trên :(

Hình như cũng phải trên dưới 50, mình vần T đã đầu 4 rồi.
Tính điểm thì thấy bảo là lấy (Điểm hồ sơ + điểm thi + điểm phỏng vấn)/3.
Thật vậy à, hic, đông quá mình tưởng chỉ khoảng 20 người pv thôi. Mình cũng vần T mà pv ca 9h sáng, quên không để ý mình stt bao nhiêu nữa

Thật vậy à, hic, đông quá mình tưởng chỉ khoảng 20 người pv thôi. Mình cũng vần T mà pv ca 9h sáng, quên không để ý mình stt bao nhiêu nữa

Dẫu sao cũng phỏng vấn xong rùi, giờ chờ kết quả thui. Điều gì đến thì ắt sẽ đến mà. Lại tiếp tục trường kỳ chinh chiến thoai.
Come on!

Chuẩn đấy, cái gì đến ắt sẽ đến mà... dù sao cũng đã rảnh cả người rồi còn gì :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên