VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ chi nhánh trên toàn hệ thống [31.10.2015]

Cả nhà cho thông tin giúp Vietinbank - CN Thủ Thiêm với, mình hơn 6 năm KN ngân hàng lương hiện tại net >15 trd/thang, trong luc ban loan vi out PV VCB nen da nop qua VTB, ma gio hoi ai cung noi VTB luong thap, ap luc lam viec nhiu da vay tuy chi nhanh , no xau nhiu la toi, ai cho chut it kinh nghiem thuc te tai moi truong nay voi

hôm nay mình đi nộp hồ sơ bên chi nhánh Thủ Thiêm, vào ra chưa đến 5p, chị T nhìn bìa hồ sơ bảo thế em sinh năm 93 là mới tốt nghiệp năm nay hả, bên chị chỉ nhận hồ sơ của ứng viên có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm em nhé, hẹn em năm sau vậy. :confused:
Anh cũng nộp thủ thiêm, đã được goi PV, tuy nhien review lai may đứa bạn nghe nói CN TT này nhỏ và yếu lại nợ xấu nhiều, đọc bào thì thấy đang làm gói 20k ty gi do với Đất Xanh ( Mr Thìn) , 200 tỷ tín chấp gì đó thấy ko ổn, ko biết mem nào đã từng làm Thủ Thiêm cho ý kiến với

Cả nhà nên vào đây xem trước khi quyết định vào Vietinbank nhé
http://ub.com.vn/threads/moi-truong-lam-viec-tai-vietin-bank.33933/
Vào Vietinbank vì thương hiệu hay vì cái gì?
với người trẻ tuổi ham học hỏi thì cũng đáng,
môi trường bank bi jo da rat khác xưa, tín dụng như dao kề cổ,
Stress là chử thường xuyên có mặt.
Ở đâu cũng có cái để học , để làm,
và xét cho cùng mục tiêu của bản thân là gì?
đây là vài lời mình chia sẽ, mình là banker đã qua 6 mùa với các bank

giao dịch viên phỏng vấn hỏi những gì vậy b? chia sẻ cho m kinh nghiệm với
Gt bản thân, cv ở vị trí làm j, liên quan tới nh nhìu ko, tại sao chọn vitin, sao chuyển vc, sao ở bắc mà vô đây -_-
Hỏi 1 vài ngvu: biết j về vị trí ứng tuyển, cần làm j, sp của vitin ưu tiên j, hach toan lai ntn, hách trả lãi sớm có bị phạt ko, Nhnn đang áp dụngcs j.
vài câu hỏi cá nhân nữa
mà trả lời tè le vớ vỉn qua :oops::oops::oops:
Đc gọi pv là may rùi , nên cứ nói bừa hết, xd hơm đc nên thoải mái lớm.
2 nguoi ngoi ngoai cha hoi gi. Phai nguoi cua HO ko ta. Di thi cho zui nen cung cha lo nghi gi nhieu :))
Tui cũng zị, ra cưới phớ lớ nun, lúc nộp hs, pv cố hết sức oy, thoải mái nhứt có thể, thua ko cay cú :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên