VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Chi nhánh [18.01.2013]

Mình kô tốt nghiệp mấy trường ở phía trên yêu cầu, vậy hồ sơ Vietinbak có nhận không nhỉ.

co nen nop chi nhanh 10 hem ta,cac ban co ai biet ko?

Ko biết bạn bảo "biết" là biết cái j, nhưng mình cũng xin đóng góp 1 vài cái "biết" của mình.
Tình hình chi nhánh 10 hiện tại ko thực sự khả quan lắm, hoạt động KD gặp nhiều khó khăn (do tình hình chung của nền kinh tế, của ngành NH). Mặc dù ở TPHCM chỉ có mỗi CN10 có tuyển đợt này, nhưng các bạn có lẽ cũng nên cân nhắc và sẵn sàng "đương đầu với thử thách" nếu nộp hồ sơ vào đây nhé.

mọi người cho hỏi hồ sơ nộp gồm những gì?
hay là chỉ cần mẫu thông tin ứng viên với đơn xin việc thôi

uhm,anh nói chi nhánh 10 vậy a,thanks anh da cho em y kien,nhung em se co gang thi dau

Mình e rằng là không bạn ạ. Vì đó là quy định chung rồi, hồ sơ sẽ được sàng lọc kỹ càng trước khi công bố danh sách thi.
Rầu, bạn mình cũng học cùng trường với mình nhưng có người quen trong Vietinbank nên được tham dự thi tuyển :((

sao minh thay ai cung duoc thi tuyen het ma.dau hay khong thi khong biet but duoc thi

cac ban dung mat niem tin nhu vay chu,vietinbank that su bay gio khong phai la 1 ngan hang hot dau.

Vietinbank hiện giờ chuyển khâu tuyển dụng dựa trên việc tự động nhờ máy mocd là chủ yếu.
Nên khi m nộp hồ sơ thì nhân viên nhân sự sẽ tiếp nhận và xét kĩ.Sau đó sẽ nhập tên trường, loại bằng đã có trong danh mục cài sẵn rồi...Do vậy những bạn ở trương khác sẽ ko nộp được đâu trừ khi NHNS sẽ lấy tên trường có trong danh mục hay chuyển hệ liên thông thanh tập trung để đủ điều kiện.

Đã bạn nào đi nộp hồ sơ chưa? Mấy cái văn bằng chứng chỉ là bản photo có cần công chứng ko nhỉ? Cái chứng chỉ tin học của mình giờ Phường ko cho công chứng bắt lên Quận. Lằng nhằng quá:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên