VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

đợt này hình thức thi tuyển thế nào vậy mọi người? vẫn có cơ hội trúng tuyển chứ nhỉ???

cho mình hỏi là đợt tháng 5 có thi tuyển rồi, giờ mình được nộp nữa không vậy mấy bạn

Ủa cho mình hỏi đợt tháng 5 mình nộp rồi và vẫn đanh hoản loạn vì ko hiểu tại sao rớt từ vòng gửi xe,giờ có đuợc apply nữa ko nhỉ, bị dính chưởng 6 tháng không nhỉ ???

Ủa cho mình hỏi đợt tháng 5 mình nộp rồi và vẫn đanh hoản loạn vì ko hiểu tại sao rớt từ vòng gửi xe,giờ có đuợc apply nữa ko nhỉ, bị dính chưởng 6 tháng không nhỉ ???
không đượcbạn à, mình bị cô ấy hỏi là có nộp tháng 5 chưa?? mình bảo rồi.nhưng cô ấy vẫn nhận hồ sơ nhưng kêu la hồ sơ sẽ lên hệ thống và có thể bị out. đắng mật

cho mình hỏi là đợt tháng 5 có thi tuyển rồi, giờ mình được nộp nữa không vậy mấy bạn
Cứ thử vận may đi bạn, đợt tháng 3 có đợt tuyển lẻ, mình cũng nộp và không may mắn, tháng 5 mình nộp và may mắn hơn cũng vẫn được nè. Chúc bạn may mắn :).

May mắn k phải đo ấy hả cậu. Mình đang định đi nộp mà thấy khoản đo chiều cao, nản quá :(

không hiểu sao cái phiếu thông tin ứng viên của vietinbank và vietcombank giống nhau đến hơn 80%, mở lên điền bị nhảy lỗi tùm lum mà lỗi cũng y chang nhau luôn :D, điền nhiều phiếu thông tin các ngân hàng thì thấy 2 nh này phiếu thông tin tệ quá, nhiều khi thấy không chuyên nghiệp :(

hôm qua mình nộp CN Tiên Sơn, nhìn chồng hồ sơ thấy cũng khá nhiều. Đợt này tuyển lẻ cơ hội đã ít, đông thế này cơ hội chắc ko còn. Hự hự

Chiều nay đi nộp CN Nhị Chiểu vô tình gặp một chú bạn của mẹ làm Trưởng phòng hay Pgd gì đó, cứ nghĩ chú làm ở Agribank ai ngờ lại làm vietin, biết mình nộp hs bảo thôi đi về ngay, lần này có 4 người ko đến lượt, lan sau thi rong rai chu bao. Mà thi chỉ pv 2 vòng thôi, thế là phải ra về mưa tầm tã, đắng lòng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên