VietinBank VietinBank tuyển dụng 65 cán bộ QHKH DN FDI tại các chi nhánh trên cả nước [10.07.2013]

Các bạn cho mình hỏi cái chỗ kinh nghiệm bắt buộc có chỗ TTTM là tài trợ thương mại, mình vẫn chưa hiểu rõ chỗ này lắm? Có ai giải thích dùm mình hok TT_TT
TTTM là viết tắt của tài trợ thương mại, cái này có nghĩa là ưu tiên các bạn đã có kinh nghiệm làm NH khac về mản TTTM, các công việc như L/c, bão lãnh mua bán ngoại tệ....
Hiện Vietinbank vua chuyển đổi mô hình (2za mô hình ăn cứ đổi hoài, làm nhân viên thích ứng k kịp,)... trong đó DN FDI được tách ra làm 1 tổ riêng nên giờ chắc đang cần nhân sự cho tổ này.
Vietin hiện tại 1 phần bj sa thải, 1 phân xin nghỉ nhiều vì lương thấp, áp lực cao nên giờ bắt đầu thấy tuyển nhiều
Chôt : vietinbank 4-5 tr/ tháng thôi nên ai mới ra trường thì cứ thử, chứ đang ở Nh khác mà qua nhằm hưởng lương cao hơn thì thất vọng đấy
Hy vọng đôi lời giúp giải thích cho các bạn

toàn ở các tỉnh khác ngoài HN. yêu cầu ngoại ngữ nữa..thi cho biết thôi..hiehie

Thực sự rất quan tâm đến vị trí này, anh chị nào có kinh nghiệm thì cho em hỏi vị trí này yêu cầu về English như thế nào à?

Yêu cầu cho có hay là thực sự cần trong quá trình làm việc vậy?

Em cảm ơn nhiều.

Đây hình như toàn là các CN trọng điểm, "có số má" mới dc chọn để tách mảng QHKH FDI ra làm mảng riêng trong phòng KHDN đấy. Vì mới "thí điểm" tuyển thành mảng riêng nên các CN tuyển cũng ko nhiều lắm. Hết thời hạn rồi, ko biết vừa qua có nhiều bạn nộp vào thử sức ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên