VietinBank VietinBank tuyển dụng 50 Chuyên viên Trụ sở chính [25.05.2013]

cocghe266

Administrator
Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam thông báo tuyển dụng các chuyên viên làm việc tại Trụ sở chính với các vị trí như sau:

STT
Đơn vị
Vị trí
Mã vị trí
Số lượng
1
Phòng ĐGXH và Phê duyệt GHTD

Tại Hà Nội
DGXH-HN
15

Tại TP Hồ Chí Minh
DGXH-HCM
10
2
Phòng Kiểm soát giải ngân

Tại Hà Nội
KSGN-HN
15

Tại TP Hồ Chí Minh
KSGN-HCM
10
Click vào Tên phòng để xem Mô tả vị trí và Yêu cầu công việc.

HẠN CHÓT NỘP HỒ SƠ: 25/05/2013

HỒ SƠ DỰ TUYỂN

1. Yêu cầu hồ sơ:

- Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu VietinBank (Download tại đây)
- Bản scan bằng cấp chứng chỉ công chứng

2. Cách thức nộp hồ sơ:

- Gửi bản mềm về địa chỉ email: tuyendung@vietinbank.vn
- Tiêu đề email (subject) và tên file hồ sơ viết bằng Tiếng Việt không dấu, viết liền theo cú pháp: MaViTri_HoTen_NgayNop. VD: DGXH-HN_NguyenVanA_01052013

Lưu ý: Trong trường hợp ứng viên được mời tham dự phỏng vấn, vui lòng mang theo bộ hồ sơ bản cứng đầy đủ như sau:
• Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu VietinBank
• Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm.
• Các quyết định/giấy tờ chứng minh quá trình công tác, năng lực làm việc của bản thân (không bắt buộc).

VietinBank

Hix, toàn đòi kinh nghiệm 1-> 2 năm với cả đã tốt nghiệp rồi mà e còn chưa có bằng ko biết cửa nào để qua vòng hồ sơ đây :(

Hix, toàn đòi kinh nghiệm 1-> 2 năm với cả đã tốt nghiệp rồi mà e còn chưa có bằng ko biết cửa nào để qua vòng hồ sơ đây :(
Với SV năm cuối thì lời khuyên chân thành là nên chờ đợt tuyển tập trung vào cuối tháng 6 đầu tháng 7 này bạn nhé:)

Cơ hội lớn nhất để các bạn SV năm cuối vào được Vietin trong năm đấy;))

chắc là em cũng phải đợi đợt tuyển cuối t6 - đầu t7 thôi.

Với SV năm cuối thì lời khuyên chân thành là nên chờ đợt tuyển tập trung vào cuối tháng 6 đầu tháng 7 này bạn nhé:)

Cơ hội lớn nhất để các bạn SV năm cuối vào được Vietin trong năm đấy;))

Sao bác biết cuối tháng 6 đầu tháng 7 thế? Thế này thì phải ôn luyện dần thôi :v

cái ra hạn nộp hồ sơ phải ko bạn cocghe266? mình nhớ là nộp hồ sơ rồi mà

mà hình như Vietin chỉ lấy bằng giỏi thôi hay sao ý, mấy đứa bạn mình đỗ VT toàn bằng giỏi, :'(

Sao bác biết cuối tháng 6 đầu tháng 7 thế? Thế này thì phải ôn luyện dần thôi :v
Truyền thống của Vietin những năm qua mà bạn, chắc bạn Cóc gia cát dự:))
cái ra hạn nộp hồ sơ phải ko bạn cocghe266? mình nhớ là nộp hồ sơ rồi mà
Đúng rồi bạn ^^
mà hình như Vietin chỉ lấy bằng giỏi thôi hay sao ý, mấy đứa bạn mình đỗ VT toàn bằng giỏi, :'(
Vietin quá thừa sự lựa chọn khi mà lần tuyển dụng nào cũng có hàng trăm hàng nghìn bộ hồ sơ gửi về 8-}.

Cai nay la gia han nhi? Nop hs roi thi ko biet co nen nop lai cho no chac ko nhi?
@ Raulvn: em biet roi nhe; vao vietin la nhieu doi thu nang ky''''''''''

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back