VietinBank VietinBank tuyển dụng 48 cán bộ nguồn, cán bộ quản lý KV Hải Phòng, CN Quảng Nam, CN Quang Trung, CN

hic hic sao các đợt tuyển khác trượt đỗ đều có thông báo bằng mail mà
thế này thì chẳng hi vọng gì nữa. 3 tuần rùi còn gì
mình cứ tưởng dợt này tuyển toàn ql nên kq lâu vì họ còn cân nhắc
thôi đi nộp cái khác thôi. buồn quá.

đi phỏng vấn gặp đúng 2 đại ca tuyển dụng chuyên hỏi xoáy đáp xoay. chắc là out rồi. nhưng mà sao ko thấy mail lại cho ứng viên có phải chuyên nghiệp hơn không.

hic đúng là pv kinh thật. hôm dó mình pv bàn 5, bạn pv bàn nào?
dù sao cũng cos thêm km pv

Co ai dc goi di pv vong tiep theo chua. Minh chieu nay co chi goi sang mai den cn QT pv tiep. Khong biet the nao. Thay moi ng keu lam VTB dao nay cung chan lam. Hi. Dung la trong chan, ngoai them.

Co ai dc goi di pv vong tiep theo chua. Minh chieu nay co chi goi sang mai den cn QT pv tiep. Khong biet the nao. Thay moi ng keu lam VTB dao nay cung chan lam. Hi. Dung la trong chan, ngoai them.

hic đi pv như nào hả bạn?
có đông không? hỏi có khó không?
mình thi vào cn hp vẫn đang là bặt vô âm tín
Nhiều ng cũng bảo mình vtb chán lắm, cơ mà vẫn chờ đợi và hy vọng.

Chi trao đổi là chính thôi, không phỏng vấn nghiệp vụ như lần trước. Mà mình thấy các anh chị ấy yêu cầu mình bổ sung xác nhận của cơ quan làm việc từ thứ 2 thấy bảo 3-4 hôm có kết quả mà chưa thấy gì. Không biết có được không nữa. HIc

như vậy là đỗ rồi bạn. cn qt tuyển có một kt mà đỗ là giỏi quá đó bạn ơi
mình vẫn chưa thấy gì, kể cả cái mail báo truot

Mình cũng không biết có chắc là đỗ không nữa Khi nào có thông báo chính thức thì mới chắc chắn được. Bây giờ mà bạn vẫn chưa thấy có thông báo phỏng vấn vòng tiếp theo thì khả năng trượt là rất cao rồi. Nhưng biết đâu lại được gọi đi làm. Hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên