hic. Mình đi pvan QLRR, nói chung bị xoay nghiệp vụ nhiều, ko hỏi linh tinh đâu ah. Có 3 người pvan, 1 chị ngồi quan sát. Hỏi xoáy đáp xoay khoảng 20 phút. Ra về, xác định ko hi vọng nhiều. Các bạn thì thế nào?

Nói chung là xoáy sâu vào công việc mình đang làm hiện tại. Cứ lần lượt 3 người, mỗi người hỏi vài câu rồi tạm biệt.

hic. Mình đi pvan QLRR, nói chung bị xoay nghiệp vụ nhiều, ko hỏi linh tinh đâu ah. Có 3 người pvan, 1 chị ngồi quan sát. Hỏi xoáy đáp xoay khoảng 20 phút. Ra về, xác định ko hi vọng nhiều. Các bạn thì thế nào?
Mi tu, minh dã xác định là hỏi nhiều nvu, nhưng không ngờ bị xoáy sâu về QTRR và tìm lỗ hổng cũng như cách xử lý lỗ hổng quy trình như thế :(. tuy lúc về còn được cô già nhất đùa lại nhưng vẫn không hi vọng gì :(

Mình cũng thi qlrr. Trả lời cũng ổn. Trả lời đến đâu cô già nhất vui vẻ hớn hở tới đó. Cuộc pv kéo dài tầm 40 phút. Cô già nhưng cô toàn nói tiếng anh. Tưởng hi vọng. Cuối buổi cô bảo cô thích cá tính của e but e ko phù hợp. E rất tốt nhưng cô rất tiếc.

Mình cũng thi qlrr. Trả lời cũng ổn. Trả lời đến đâu cô già nhất vui vẻ hớn hở tới đó. Cuộc pv kéo dài tầm 40 phút. Cô già nhưng cô toàn nói tiếng anh. Tưởng hi vọng. Cuối buổi cô bảo cô thích cá tính của e but e ko phù hợp. E rất tốt nhưng cô rất tiếc.
haha. Bạn có bị hỏi nhiều nghiệp vụ ko? Sao lại phỏng vấn tiếng anh 1 mình bạn nhỉ?Bạn trả lời ok là tốt rồi. CỨ hi vọng đi!

mình t
Cô già ấy có vẻ vui tính, lúc PV xong rồi, em đi ra cửa rồi còn trêu với theo 1 câu :))). Bác ấy chả hỏi em câu TA nào, lúc PV, có 1 câu em trả lời không đúng (chọn trúng ngành đang đóng băng "xây dựng) mà cô ấy vẫn gợi ý cho trả lời lại, may mà sau trả lời trúng ý cô luôn :D
Còn về cái sự không phù hợp, vào phát, giới thiệu "em thích đi du lịch bla bla bla..." anh nam duy nhất đã đùa "anh cũng thích lắm, nhưng làm RR mà thích đi du lịch thì sợ không chịu được" OMG, thích là thích, chứ có sao mà phải dọa em thế ^^

có hỏi tại sao ko phù hợp ko bạn? Thích cá tính mà lại vẫn ko hợp à :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back