VietinBank VietinBank tuyển dụng 13 cán bộ làm việc tại Trung tâm thẻ thuộc Trụ sở chính [31.08.2012]

a ơi, đối với vị trí cán bộ quản lý rủi ro trung tâm thẻ thì nên ôn tài liệu gì ạ. em không biết là nên học gì để đi thi. a có tài liệu hoặc có link tì liệu không ạ

Tài liệu thì anh có nhìu, cơ mà anh nghĩ người ta không ra đề sâu về nghiệp vụ đâu. Anh không biết là nhà tuyển dụng ra đề kiểu gì, nhưng nếu anh là em thì anh sẽ ôn tổng quan (vi mô, vĩ mô, IQ, E) như các đợt thi khác + kiến thức chung về thẻ thanh toán. Hope it helpful :)

lần này vietin pvan sơ tuyển rồi mới thi viết. ko biết là pvan kiểu ji nhỉ? hic hic

hic, ko biết đợt này thi viết như thế nào nhỉ, trắc nghiệm như đợt trước hay tự luận để biết đường ôn thi. hôm trước đi nộp hồ sơ quên ko hỏi

vị trí nhân viên kd mar thẻ ưu tiên nam mà sao hôm đi nộp hso chị thu hồ sơ lại khuyên mình đky vào vị trí đấy nhỉ?liệu có cơ hội k ta? :(

mọi người ơi ai có tài liệu và kinh nghiệm phỏng vấn vị trí cán bộ kinh doanh marketing thẻ thì chia sẻ nhé. thanks so much!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên