VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng cán bộ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng [30.11.2012]

bạn cũng thi ở hà nội hả bạn, bạn được báo ở hải phòng là bạn ấy cũng thi trên hà nội đó, có lẽ là hà nội cũng được báo ùi đó
TP HCM và HP đều nhận được thông báo trúng tuyển, vậy chả có lý do j để chưa thông báo cho HN nhỉ, số lượng tuyển dụng cũng k nhiều đến mức k thông báo kịp trong chiều nay. Buồn quá :(. B nào thi HN được báo đỗ rồi thế? Chúc mừng các b nhé

sao lại bỏ hả bạn, phí thế, cơ hội lớn thế mà
Ngta hẹn mình sáng t3 lên Đội cấn lúc 8h, cùng lúc với kv HN. Kv Hà nội báo rồi bạn nhé, cũng lúc chiều. Có 2 anh chị K49 chuyên ngành mình và 2 K50 trúng tuyển. (tạm thời mình mới chỉ biết có thế)

- - - Updated - - -

Vân còn cơ hội cho bạn nào thi kv Hải Phòng đấy vì tình hình mình bỏ, không làm :(

- - - Updated - - -

sao lại bỏ hả bạn, phí thế, cơ hội lớn thế mà
Ngta hẹn mình sáng t3 lên Đội cấn lúc 8h, cùng lúc với kv HN. Kv Hà nội báo rồi bạn nhé, cũng lúc chiều. Có 2 anh chị K49 chuyên ngành mình và 2 K50 trúng tuyển. (tạm thời mình mới chỉ biết có thế)

- - - Updated - - -

Vân còn cơ hội cho bạn nào thi kv Hải Phòng đấy vì tình hình mình bỏ, không làm :(

Chắc giờ đã có thông báo hết rồi. Tuy nhiên, bạn nào chưa được thông báo cũng hãy hy vọng. Có thể có trường hợp những bạn đỗ 2 chỗ, chọn chỗ khác thì NH chắc sẽ xét lại kết quả. :)

haizzz. nộp ở Đà Nẵng bị loại thẳng tay ah? không tổ chức thi các cụm: Nha Trang, Buôn Mê, Đà nẵng luôn...

hôm thứ 7 đi lên AMC HCM, giám đốc cty có nói là tạm thời nhân sự ở CN Hà Nội và HCM đã tuyển xong xuôi, các cụm khác vẫn đang chọn lựa nên các bạn cứ yên tâm chờ nhé.

Bạn bắt đầu ký thời gian đi làm từ bao giờ vậy? Có đủ time bàn giao công việc hiện tại ko?

thời gian đi làm là trước tết bạn ạ, mình đang làm thủ tục xin nghỉ bên chỗ làm cũ. Đúng là chỉ lúc mình ra đi họ mới thể hiện rằng với họ mình cũng quan trọng, họ nuối tiếc và thuyết phục mình ở lại. Nhưng mà muộn rồi... lúc mong muốn ko đc đáp ứng, giờ có nói sao cũng chỉ là hứa hẹn thôi. Quyết định nghỉ chỗ cũ bằng mọi giá... :))

thời gian đi làm là trước tết bạn ạ, mình đang làm thủ tục xin nghỉ bên chỗ làm cũ. Đúng là chỉ lúc mình ra đi họ mới thể hiện rằng với họ mình cũng quan trọng, họ nuối tiếc và thuyết phục mình ở lại. Nhưng mà muộn rồi... lúc mong muốn ko đc đáp ứng, giờ có nói sao cũng chỉ là hứa hẹn thôi. Quyết định nghỉ chỗ cũ bằng mọi giá... :))

Thời gian bắt đầu của bác là mùng mấy? Thử việc 1 tháng tại HO đã, sau đó mới ra CN ngồi à?
Không biết có kịp thời gian bàn giao công việc không. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back