Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bác ai có kinh nghiệm cho mình hỏi là thi vcb thì thi những gì nhỉ? vd như thi vào khối bán lẻ ý ạ. E xin cảm ơn.

ai có kinh nghiệm thi vietcomb hay co học hỏi đươc kinh nghiệm từ các đàn anh đàn chi đi trước không ? up lên cho bà con mình cùng học với. Ví dụ : thi những môn j nhi? có thi tiếng Anh k nhỉ. Hjx. Mặc dù chưa có ds thi những vẫn hi dọng.

có ai nhận được thông báo chưa? t vừa nhận được chuyển phát nhanh là 06/08 thi. nghiệp vụ và tiếng anh. học gì đây?

Mình cũng vừa được bưu điện gọi đến bảo đến lấy Thư gửi từ VCB, mình chưa kịp đến lấy. Không hiểu là nhận được thư có đồng nghĩa với việc đã vượt qua vòng hồ sơ không nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng vừa được bưu điện gọi đến bảo đến lấy Thư gửi từ VCB, mình chưa kịp đến lấy. Không hiểu là nhận được thư có đồng nghĩa với việc đã vượt qua vòng hồ sơ không nhỉ?
chắc là vậy đó bạn ah. t thấy ghi trong đó là hồ sơ đã được chọn để được tham gia thi viết. :D
ai có kinh nghiệm thi vietcom chia sẻ cho mọi người vs nhỉ. :)

Bạn mammoth ơi, trong thư báo có nói tý gì về nội dung thi tuyển nữa không, thi tại HO của VCB luôn hả bạn? Many thanks!

có lịch thi viết rồi hả bạn...là giấy gọi thông báo đi thi theo đường bưu điện à. Mình chưa nhận dc gì.Hic

Trong thư viết thi nghiệp vụ và tiếng anh b ạ. Lại tiếng anh, chít mất thoai T.T

Trong thư viết thi nghiệp vụ và tiếng anh b ạ. Lại tiếng anh, chít mất thoai T.T

Thời gian và địa điểm thi ở đâu vậy bạn? Thi tiếng Anh thấy bảo không khó đâu, yên tâm đi. Chủ yếu là nghiệp vụ thôi mà

trong giấy báo của t là thi ở tầng 19- tòa nhà Vietcombank, 198 Trần Quang Khải chỗ mình nộp hồ sơ đó.
8h ngày 06/08/2011. thi nghiệp vụ và tiếng anh. ko nói thời gian thi bao lâu. mà nghiệp vụ thì trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline