Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơi, cho tớ hỏi. tớ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời (trường tớ hình như cuối tháng 7 mới cấp giấy này) và chỉ có bảng điểm 7 kỳ thì có thể nộp hồ sơ k nhỉ? tớ sợ họ k nhận. hic.

mọi người ơi, cho tớ hỏi. tớ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời (trường tớ hình như cuối tháng 7 mới cấp giấy này) và chỉ có bảng điểm 7 kỳ thì có thể nộp hồ sơ k nhỉ? tớ sợ họ k nhận. hic.

Theo yêu cầu là bằng tốt nghiệp. Tớ thấy ngân hàng nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp là còn linh động ấy chứ. Bạn chưa có chứng nhận nên có khi không được nhận đâu. nhưng để cho khỏi phải băn khoăn thì cứ mang hồ sơ đến thử xem thế nào. Good luck :)

toeic có phải công chứng ko các bạn ? híc ở những nơi khác chỉ công chứng bằng tốt nghiệp thôi , chứ toeic thì chỉ đưa công chứng khi đã trúng tuyển !!

Tớ nghe bảo Toeic thì cứ mang cả bằng gốc đi, có gì đến đó họ đối chiếu, họ kiểm tra chặt lắm thì phải :-ss

thế hả bạn , tại vì mình thấy đi công chứng mất thời gian lắm, nên đưa bản sao ra , nếu họ thích đối chiếu thì đối . À mà toeic phải yêu cầu bao nhiêu có bạn nào biết ko ?

thế hả bạn , tại vì mình thấy đi công chứng mất thời gian lắm, nên đưa bản sao ra , nếu họ thích đối chiếu thì đối . À mà toeic phải yêu cầu bao nhiêu có bạn nào biết ko ?
hình như toeic phải dịch thuật thì phải.

Chưa có chứng nhận TN thì họ ko nhận đâu bạn ạ. Hôm qua có 1 bạn nộp ngay trước tớ, cũng ko có giấy, xin xỏ mãi mà cũng ko nhận. Chưa có thì đành chờ đợt tuyển khác thôi, chứ đến nộp rồi cũng mất công thôi.

toeic có phải công chứng ko các bạn ? híc ở những nơi khác chỉ công chứng bằng tốt nghiệp thôi , chứ toeic thì chỉ đưa công chứng khi đã trúng tuyển !!

TOEIC, TOEFL, IELTS đều phải dịch + công chứng đấy. Có mang phiếu điểm gốc đi ngta cũng ko nhận thì phải. Đại loại các giấy tờ đều phải bằng tiếng Việt í ~ T.T

có mem nào học kinh tế đầu tư KTQD đi nộp đc ko? con bạn tớ đc nhận nhưng mà vẫn lo vì lúc nhận chị thu hồ sơ đang nghe đt, nghi là ko để ý. đang ngồi tiếc bộ hồ sơ :)) ai đc thu "đoàng hoàng" thì ới 1 tiếng để chìu nay t có động lực đi nộp cái nào :D

Sáng đi lấy công chứng té ngửa ra là họ sót ko công chứng cho mình cái chứng nhận tốt nghiệp, may mà gọi điện cho con bạn nó bảo phi lên Trần Đăng Ninh, có dịch vụ công chứng lấy ngay sau 1 tiêng, vừa đi nộp về, hic, đến là khổ, chả biêt có được ko, nhìn HS mấy ng đi cùng nộp toàn bằng giỏi thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199