Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi đơn xin dự tuyển là mình download bản lý lịch ứng viên trên trang web của nó về rồi viết vào hay mình chỉ cần viết một cái đơn xin việc bình thường để xác nhận mình đã xin thôi vậy mng ???

Cho mình hỏi đơn xin dự tuyển là mình download bản lý lịch ứng viên trên trang web của nó về rồi viết vào hay mình chỉ cần viết một cái đơn xin việc bình thường để xác nhận mình đã xin thôi vậy mng ???

Đơn xin dự tuyển là tự bạn viết 1 cái đơn xin việc bình thường í ~
Chủ yếu người ta xem nét chữ với cả cách hành văn của mình xem có trôi chảy ko thôi

Đơn xin dự tuyển là tự bạn viết 1 cái đơn xin việc bình thường í ~
Chủ yếu người ta xem nét chữ với cả cách hành văn của mình xem có trôi chảy ko thôi
Hì, thank bạn. Bạn có mẫu bản mềm đơn xin việc nào không ? Nếu có có thể up cho tớ tham khảo với được không, tớ có tìm được một số mẫu đơn nhưng vẫn muốn tham khảo thêm :)

Nộp hồ sơ hội sở Vietcombank đông như đi hội...Haizz.Phải chiến đấu hết mình thôi.Ai có kinh nghiệm hay tài liệu thi tuyển k chia sẻ với?

giờ mình mới biết thông tin liệu mai đi nộp còn kịp nhỉ? liệu Vietcom có tình trạng nộp hồ sơ như của BIDV như thiên hạ đồn ko?

giờ mình mới biết thông tin liệu mai đi nộp còn kịp nhỉ? liệu Vietcom có tình trạng nộp hồ sơ như của BIDV như thiên hạ đồn ko?
Ai chưa đi nộp hồ sơ mai đi nộp sớm vào nhé, thấy bảo ứng viên nộp hồ sơ sếp hàng dài đông như quân nguyên ấy :)

hôm nay tớ đến thấy đông quá nên vừa ra khỏi thang máy lại quay vào lun o_0 chúc cả nhà may mắn nhá :x
ah, cho tớ hỏi trường t vẫn chưa lấy được cn tốt nghiệp hay cn hoàn thành khóa học :-s thì có nộp được k :-s

Cả nhà ơi cho mình hỏi chưa có cái chứng chỉ tin học thì liệu có nộp hồ sơ được ko nhỉ? :((((

Cả nhà ơi cho mình hỏi chưa có cái chứng chỉ tin học thì liệu có nộp hồ sơ được ko nhỉ? :((((
có khả năng là ko được đâu bạn ạ. bạn nên chuẩn bị đủ các giấy tờ mà ngân hàng yêu cầu. :)
gian nan và vất vả thật đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất