Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 50 cán bộ làm công tác kiểm tra, kiểm soát nội bộ [30.03.2016]

Đã hết hạn nộp hồ sơ, Theo như kinh nghiệm của em đợt rủi ro thì các bác cứ đặt gạch hóng thêm khoảng 1 tháng nữa

Minh thì hiểu là nếu trong cùng một cấp bậc (ví dụ chuyên viên cùng bộ phận với nhau)thì lương của họ trả không phân biệt kinh nghiệm mà theo quy định lương của người mới tại bộ phận đó(nghĩa là k deal lương đầu vào được). Với chính sách lương như thế mình xin mạnh dạn dự đoán lương ở vị trí này nếu trúng tuyển không quá 12tr :))
Giả sử điều đó là đúng các bác đang dc 15-17 củ có làm không ?

EM thấy bác comment nhiều cái về lương quá, k nên để ý tiền lương quá như vậy. Mình còn chưa vào làm mà. Mình cứ làm tốt việc được giao đi đã.
Hi.
Mà thi vào đấy khó lắm bác ạ, Thi viết khó lắm đấy. Bao nhiêu bác có kinh nghiệm rồi vẫn trượt vòng viết đấy. Còn phỏng vấn thì tùy duyên và may mắn của mình nữa.
Nói chung cứ vào được đi đã, Đừng băn khoăn chuyện lương sớm quá như vậy.

Các bác cứ chưa thi mà đã lo lương rồi,kiểm toán nội bộ của VCB là thuộc hạng VIP đó,CN tui bữa mới vô kiểm soát 2 tuần,được phục vụ hơn cả sếp nữa.các bác cứ đậu đi rồi sẽ cảm nhận lương thưởng chế độ.mới vô thôi vừa được cho đi du lịch nước ngoài này,ngày 1/4 lễ nói láo mặc định 6 chai 1 người (chưa đủ năm thì tỷ lệ tháng) :p:p

Các bác cứ chưa thi mà đã lo lương rồi,kiểm toán nội bộ của VCB là thuộc hạng VIP đó,CN tui bữa mới vô kiểm soát 2 tuần,được phục vụ hơn cả sếp nữa.các bác cứ đậu đi rồi sẽ cảm nhận lương thưởng chế độ.mới vô còn vừa được cho đi du lịch nước ngoài này :)
thích thế bác. các bác ấy được lên tiên rồi

Các bác cứ chưa thi mà đã lo lương rồi,kiểm toán nội bộ của VCB là thuộc hạng VIP đó,CN tui bữa mới vô kiểm soát 2 tuần,được phục vụ hơn cả sếp nữa.các bác cứ đậu đi rồi sẽ cảm nhận lương thưởng chế độ.mới vô thôi vừa được cho đi du lịch nước ngoài này,ngày 1/4 lễ nói láo mặc định 6 chai 1 người (chưa đủ năm thì tỷ lệ tháng) :p:p
Hấp dẫn vậy. Ui, ước mơ của đời em

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back