Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Bạn này mình nhớ nha, pv ngay sau mềnh. ko biết có pải là "con trai thần gió" ko đây???
Chả có nhé topic này chỉ có 3 bác đc gọi thui sao??????

Ơ các b chưa nhận được giấy báo hết mà có bạn đã đăng tin trên FB cá nhân là đã trúng tuyển Vietcombank và chuyển bị xuống Hn đào tạo 3 tháng ;)) ảo quá :D

Ơ các b chưa nhận được giấy báo hết mà có bạn đã đăng tin trên FB cá nhân là đã trúng tuyển Vietcombank và chuyển bị xuống Hn đào tạo 3 tháng ;)) ảo quá :D

=)) b của b bảo thế ah ảo quá nhỉ

- - - Updated - - -

Bạn này mình nhớ nha, pv ngay sau mềnh. ko biết có pải là "con trai thần gió" ko đây???
Chả có nhé topic này chỉ có 3 bác đc gọi thui sao??????

ấy bảo t đấy ah =))))))))))))))))))))))))))))))

đúng rùi bạn huyhuy2 à, ko biết bạn còn nhớ mình ko? hi
Bạn pv ngay sau mình khi ra về còn hỏi qua tình hình pv nữa, thế bạn nhận đc thông báo rùi à?

đúng rùi bạn huyhuy2 à, ko biết bạn còn nhớ mình ko? hi
Bạn pv ngay sau mình khi ra về còn hỏi qua tình hình pv nữa, thế bạn nhận đc thông báo rùi à?

ah thế ah lúc đi thang máy có 2 người nên k biết b là ai????
uh t nhận giấy rồi hôm thứ 6 ấy b
mà t đúng là đứa con của thần gió đấy nhưng là chạy nhanh như gió chứ k phải chém ró nhé =))))

ah thế ah lúc đi thang máy có 2 người nên k biết b là ai????
uh t nhận giấy rồi hôm thứ 6 ấy b
mà t đúng là đứa con của thần gió đấy nhưng là chạy nhanh như gió chứ k phải chém ró nhé =))))
Gớm chết, bật số 1 thôi, ko cần đến số 3 đâu

Đến hum nay k nhận được giấy báo thì nên tập xác định thui. Biết đâu những bạn đỗ k lên cmt mà chỉ lặng lẽ theo dõi. :(((. Nên là mình đề nghị bác nào đỗ thì lên tiếng để anh em đỡ hy vọng hão huyền. huhu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên