À chết rồi mình nhầm, chính sách sản phẩm bán lẻ khác, mà quản lý bán khác ^^

Cho mình hỏi cách thức thi như thế nào vậy mọi người????? bạn nào có thi rồi cho mình chút kinh nghiệm được ko ạh! thanks mọi người nhé! ^^

Hôm nay mọi người đi phỏng vấn sơ bộ ở vị trí Nhân viên phân tích và tổng hợp chiến lược MS 07 như thế nào ah ?

kiểm tra mail đi...sáng nay bạn mình vị trí 06 mới nhận được mail mai đi thi viết luôn đấy...
Cám ơn b, mấy bạn thi vị trí 01 như tớ đc gọi điện báo đi thi hết rồi, t thì kiểm tra mail liên tục lẫn canh đth mà k thấy đâu, 6 tháng sau nộp tiếp vậy :D

Cám ơn b, mấy bạn thi vị trí 01 như tớ đc gọi điện báo đi thi hết rồi, t thì kiểm tra mail liên tục lẫn canh đth mà k thấy đâu, 6 tháng sau nộp tiếp vậy :D
thôi thì nộp tienphong bank với lại chờ thi bidv tháng 6 vậy...cơ mà có nộp vcb các cn đợt rồi k vì ho này là tuyển trước và riêng thì phải...mình nộp cả sở giao dịch cơ mà đang lo bị chéo 2 hồ sơ thành ra loại cả thì.... :-s

thôi thì nộp tienphong bank với lại chờ thi bidv tháng 6 vậy...cơ mà có nộp vcb các cn đợt rồi k vì ho này là tuyển trước và riêng thì phải...mình nộp cả sở giao dịch cơ mà đang lo bị chéo 2 hồ sơ thành ra loại cả thì.... :-s
Đợt vừa rồi thì mình chỉ nộp HO thôi, con trai vào vcb thì còn nhiều lựa chọn, còn con gái mà nộp CN hoặc SGD thì xác định 99% là làm GDV :D mình nghĩ là 2 đợt này là tuyển riêng nên b k lo đâu, sáng mai b đi thi viết nhỉ, cố lên nhé ^^

Đợt vừa rồi thì mình chỉ nộp HO thôi, con trai vào vcb thì còn nhiều lựa chọn, còn con gái mà nộp CN hoặc SGD thì xác định 99% là làm GDV :D mình nghĩ là 2 đợt này là tuyển riêng nên b k lo đâu, sáng mai b đi thi viết nhỉ, cố lên nhé ^^
hic thì cũng cố mà làm thôi chứ tiếng anh chắc oánh bừa...mong ước là thi nghiệp vụ và tếng anh trắc nghiệm tuốt còn hên xui he he

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên