Mình đang hóng câu trả lời của bạn thì bạn bít KQ rồi. Mình cũng đang khóc lăn lộn đây. huhuhu
Hi,hình như khoảng tháng 5,6 hàng năm VCB sẽ có tuyển dụng tập trung,nhưng nghe nói COCC nhìu quá nên mình thấy nản, vì mình chỉ thi được GDV ah,bạn có định thử k?

Hi,hình như khoảng tháng 5,6 hàng năm VCB sẽ có tuyển dụng tập trung,nhưng nghe nói COCC nhìu quá nên mình thấy nản, vì mình chỉ thi được GDV ah,bạn có định thử k?

Hiện mình đang làm phê duyệt tín dụng độc lập cho 1 ngân hàng cỡ trung bình. Nên có ý định xin vô quản trị rủi ro VCB. Mình cũng tính sẽ chuẩn bị kỹ cho kỳ thi của big4 bank trong năm nay. :)

Hiện mình đang làm phê duyệt tín dụng độc lập cho 1 ngân hàng cỡ trung bình. Nên có ý định xin vô quản trị rủi ro VCB. Mình cũng tính sẽ chuẩn bị kỹ cho kỳ thi của big4 bank trong năm nay. :)
Vietin thì vừa thi 1 đợt, mình out, nghe nói tình hình Vietin đang k tốt lắm,hi,đợi vậy

người ta phỏng vấn hồi sáng rồi bạn ạ.Các bác nào quen biết ai trên HO mà biết kết quả p vấn thì hihi haha trên diễn đàn cho khỏi mất công chờ đợi nhé. Sáng p vấn thì mấy sếp chắc tick vào ô chọn rồi.Chờ khoảng 2 tuần nữa nản lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên