Vietcombank sắp tuyển dụng số lượng lớn trong miền nam rồi. Các bạn hóng đi nhé. Thông tin sẽ xuất hiện sớm thôi.
Ngoài ra mình đang cần hỗ trợ từ 1 hoặc 2 bạn giỏi anh văn. Bạn nào có khả năng thì inbox mình nhé. Đổi lại mình sẽ giúp các bạn các thông tin cần thiết khi thi tuyển Vietcombank nhé.

Vietcombank
[/QUOTE]
ghi chú liệu có tuyển các chi Nhánh còn lại ko , sao thông tin puplic khó hiểu quá

Đợt này vcb chỉ tuyển tập trung miền bắc à?
Sao không tuyển cả nước nhỉ?
Có tuyển trên cả nước em ơi, nhưng Vietcom thông báo theo kiểu "giật cục", đúng phong cách của (những) năm trước, đặc biệt là năm ngoái:D. Cán bộ BIDV vẫn "dòm" sang Vietcom à?;))

Có tuyển trên cả nước em ơi, nhưng Vietcom thông báo theo kiểu "giật cục", đúng phong cách của (những) năm trước, đặc biệt là năm ngoái:D. Cán bộ BIDV vẫn "dòm" sang Vietcom à?;))
Sếp ơi sao em chưa thấy đăng tuyển trên web nhỉ :3 các sếp thông tin ở đâu nóng vậy ạ!

Tin này xác nhận từ GĐ VCB Việt Trì là chuẩn. Cứ làm hồ sơ mà nộp đi, đừng hỏi tin ở đâu ra. Người ta có lòng leak tin ra trước rồi thì phải chớp ngay cơ hội đi.

VCB Vĩnh Phúc cũng đã có chỉ tiêu, vài ngày nữa sẽ đăng nhé :)

Anh Cóc ơi! mấy chi nhánh trong 13 chi nhánh kia đã nên nộp chưa hay chờ thông báo chính thức ạ?

Anh Cóc ơi! mấy chi nhánh trong 13 chi nhánh kia đã nên nộp chưa hay chờ thông báo chính thức ạ?
Chờ thông báo em nhé. Hiện trong 13 chi nhánh này mới có CN Việt Trì rò rỉ/thông báo tin tuyển dụng (trên facebook Vietcombank Việt Trì). Không rõ nếu anh không được chia sẻ tin này để đăng thì làm sao nhiều bạn biết được, vì trang chủ của Vietcom giờ này còn chưa đăng, trong khi mai bắt đầu thu hồ sơ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên