Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Hix, bằng TOEIC IELTS còn phải dịch vs công chứng nữa à. Sao phức tạp vậy. Mình nộp bằng C vậy :(

Bằng IELTS còn phải dịch thuật công chứng làm sao mà kịp. :( Hjxx Mình định mai lấy bằng rồi đi photo rồi nộp luôn. Thế này thì xong. :-< Buồn lòng quá thế này. Chẹp chẹp. Mình học trường nước ngoài thì có cần nữa ko nhỉ? Thôi sáng mai lên nộp vậy. Kệ thôi, ko nhận thì coi như mình ko có duyên vậy. :(

Oài, vừa đi nộp hồ sơ ở Vietcombank về. Mệt gần chết. Xếp hàng nộp hồ sơ như đi lấy số gạo. Nhà nhà, người người đi nộp. Hit hit

Oài, vừa đi nộp hồ sơ ở Vietcombank về. Mệt gần chết. Xếp hàng nộp hồ sơ như đi lấy số gạo. Nhà nhà, người người đi nộp. Hit hit

Bạn ơi, cho tớ hỏi, sáng nay bạn đi nộp hồ sơ Vietcombank có loại những hồ sơ thiếu bằng đại học không? ( trong trường hợp sinh viên năm cuối) . Có đo chiều cao luôn ko? Hay chỉ kiểm tra hồ sơ rùi về thế?

các bạn đi nộp rồi cho t hỏi chút: sinh viên năm cuối thì VCB có nhận hồ sơ không ấy nhỉ? t chưa có bằng tốt nghiệp mà

Chưa có bằng tốt nghiệp hay có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì đừng đi nộp mà mất công... ~ Không nhận hồ sơ đâu a... Nay mình đi rồi về vẫn y nguyên!!!

không đo chiều cao bạn ạ . phải có bằng thi mới nộp ko có thì bị loại đó

Vietcombank kiểm soát hồ sơ mà các bạn. Kiểm tra có đủ các giấy tờ yêu cầu và đúng yêu cầu về chuyên ngành, trường thì mới nhận hồ sơ mà. Các bạn nào vẫn muốn đi nộp thì cứ đi :) ko được thì mang hồ sơ về, cũng ko mất hồ sơ đâu ;))

Hix..Mình ngồi cả chiều chuẩn bị hồ sơ...nhưng mà vì nghe mọi người nói chưa có bằng hoặc giấy chứng nhận tạm thời thì không được nộp...Mình thì chỉ có bảng điểm thôi, đã tốt nghiệp đâu....đành chờ năm sau vậy..hix.
Cám ơn mọi người vì đã nói trước để đỡ mất công lên đó nộp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên