Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Mình học chương trình nước ngoài, bằng Quản lý - chuyên nghành Kế Toán liệu có được không? Mình có bằng IELTS roài, cũng có kinh nghiệm roài, cơ mà h chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì liệu có được không nhỉ? Cuối tháng này mình mới lấy bằng cơ mà. Hjx Hjx, tìm đường đi làm mà sao mệt zứa. Hjxx

cu thi di nói là tiếng Anh thành thạo nhưng thi cũng dễ mà chỉ là trắc nghiệm thôi, trình độ mấy đứa cấp 2 gần nhà anh cũng thi được mà

nghe các bạn kể mà t thấy nản.kiểu này tìm thứ j đó tự kinh doanh thôi

có phải làm phiếu đăng kí dự tuyển ko bạn. mimnhf dowm trang web vietcombank ko duoc.

Kinh nghiệm đi nộp hs năm ngoái của mình như sau:

1. Các bạn chưa có bằng hay chứng nhận tn thì ko nên nộp, vì họ ko nhận đâu. Các bạn học trường ngoài danh sách đã liệt kê cũng thế! T___T
2. Mọi bằng cấp, giấy tờ đều phải photo công chứng. Ai có IELTS, TOEIC, TOEFL và các loại chứng chỉ khác bằng tiếng nước ngoài thì phải dịch + công chứng.
(Năm ngoái mình thấy có trường hợp 1 bạn nộp IELTS bản tiếng Anh bị từ chối, còn bạn khác bằng C thì đc nhận =.=)
3. Ko cần cái form CV của VCB đâu.
4. Họ sẽ nhận tất cả những hồ sơ đầy đủ các giấy tờ yêu cầu, ko giới hạn số lượng. Nhưng nói chung cứ cố gắng nộp sớm cho yên tâm. Nhưng nhớ là đến xếp hàng ko chen lấn xô đẩy nhé! :D
5. Đơn xin việc viết tay chủ yếu để xem nét chữ & cách hành văn ^^ Người nhận hs sẽ chỉ đánh dấu vào phần vị trí dự tuyển bạn viết thôi.

Chúc mn may mắn!

Có ai biết mẫu đơn dự tuyển ko ạ? Thank mọi người

---------- Post added 10-05-2012 at 12:13 AM ----------

Oải nhỉ.
tháng 8 em mí lấy bằng cơ.

t định chìu nay mới đi nộp. nhg mà thiếu bằng tin học có dc k nhỉ? NH này lắm thủ tục quá. haizzz.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch
Back
Bên trên