Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Sinh viên tốt nghiệp Đại học Chính quy, hạng Khá trở lên các trường Học viện Tài chính, Học viện Ngân hàng, Đại học Ngoại Thương (trừ khoa tiếng Anh), Đại học Kinh tế quốc dân khoa Ngân hàng tài chính, Kế toán kiểm toán

nản vãi, toàn trường top, lãi còn khoa khủng nữa chứ
:-s:-s

Chỉ tuyển những người tốt nghiệp ở 4 trường trong nước (Học viện Tài chính, Học viện Ngân hàng, Đại học Ngoại Thương, Đại học Kinh tế quốc dân) và các trường ĐH nước ngoài :))

Họ là người tuyển, họ có quyền làm thế, còn đối với chúng ta, những người nộp đơn thì cứ chạy dài theo họ thôi.
Không biết trong VCB có bao nhiêu người đúng như họ cần tìm.

tháng 7 mới có bằng thì liệu chỉ có cái bảng điểm dc k nhỉ :(( cơ hội hiếm có

Nhìn tình hình này thì những sinh viên mới ra trường như mình chắc phải đợi năm sau mới đâm đơn thi tuyển được mất :(.

đợt trước m học HVNH nh khoa QTKD, tốt nghiệp có bằng cũng ko tuyển ý :( NH này kén bằng dã man hic. lần này tuyển cả QTKD nh k bít có nên nộp k? Lại mất công đi làm cái giấy khám sức khỏe và đi nộp :>

đợt trước m học HVNH nh khoa QTKD, tốt nghiệp có bằng cũng ko tuyển ý :( NH này kén bằng dã man hic. lần này tuyển cả QTKD nh k bít có nên nộp k? Lại mất công đi làm cái giấy khám sức khỏe và đi nộp :>
QTKD nộp làm gì, ko có trong danh sách nó cứ loại thôi, với lại các bạn chuyên ngành nộp nhiều lắm, chưa đến lượt QTKD:))

QTKD nộp làm gì, ko có trong danh sách nó cứ loại thôi, với lại các bạn chuyên ngành nộp nhiều lắm, chưa đến lượt QTKD:))

Thích thì cứ nộp thôi. Mình nộp là chiện của mình, họ loại là chuyện của họ. Hố hố

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên