Vietcombank Vietcombank CN Vĩnh Phúc tuyển dụng NV Khách hàng, GDV, NV Kế toán [22.05-28.05.2013]

hị hị Mình bằng Khá, Chính Quy, AOB mà vẫn bị out từ vòng hồ sơ là sao? các pạn trên kia cho mình hỏi các pạn loại giỏi à:((. CÓ mỗi là mình ở Mê Linh - Hà Nội không phải là VĨnh Phúc thui ú òa:((

vừa xưm tin thấy đậu MB nhưng mà vẫn muốn Vietcombank và BIDV ,ước mơ từ hồi sinh viên nhưng BIDv thì VP ko tuyển ,chán quá ,thôi đành cố gắng vietcombank....

hị hị Mình bằng Khá, Chính Quy, AOB mà vẫn bị out từ vòng hồ sơ là sao? các pạn trên kia cho mình hỏi các pạn loại giỏi à:((. CÓ mỗi là mình ở Mê Linh - Hà Nội không phải là VĨnh Phúc thui ú òa:((

Tớ bằng giỏi, còn ko biết ntn. thôi, thua keo này ta bày keo khác, sao đâu

- - - Updated - - -

vừa xưm tin thấy đậu MB nhưng mà vẫn muốn Vietcombank và BIDV ,ước mơ từ hồi sinh viên nhưng BIDv thì VP ko tuyển ,chán quá ,thôi đành cố gắng vietcombank....

Chúc mừng a nha! Em trượt ê mông lun. Buồn thúi! Anh làm ở VP hay HN thế ạ?

Thanks bạn. Khăn gói rời cái topic này đỡ đau lòng:((. Mình cũng trượt Mb, giờ hi vọng mỗi vietin thui :((

CÓ ai đã nhận được thư chưa, sao ko thấy nhỉ ,ko lẽ mai lại phi lên Vĩnh yên sao,.....

tớ chưa nhận được giấy, hjx, thứ 7 đi thi có cần cầm giấy không hả mọi người, mai thứ 6 về quê lấy rồi lên luôn thì mệt quá

tớ chưa nhận được giấy, hjx, thứ 7 đi thi có cần cầm giấy không hả mọi người, mai thứ 6 về quê lấy rồi lên luôn thì mệt quá
Hôm nay, a đưa thư gọi điện cho tớ để lấy thư rồi đấy! Bạn đợi hết chiều nay xem sao nhé!

tình hình này lên HN thi nắng nóng quá, có bạn nào cho mình chỗ chú với,hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back