Mình thi vị trí tín dụng.
Ngày mô cụng lên trên ni hóng, nỏ thấy ai cmt chi cả, tưởng xong xuôi cả rồi mà nỏ ai cho mình biết.:oops::oops:
Hôm bựa đi thi toàn thấy người quen. Có bạn thì học chung trường nhưng không chung lớp, có bạn thì chung lớp học thêm. Thấy các bạn nữ càng ngày càng xinh. :):):)
Bựa ni là thứ 4 rồi mà nỏ có thông tin chi cả, buồn vơ vạt. Chờ đợi a ri nỏ thấy hạnh phúc tỉ mô cả. :(:(:(.

Mình thấy hôm đấy các bạn nữa cũng bình thường thôi mà, có cái bạn gì số 08 hay 09 gì đấy mình ngồi ngắm suốt :))
Mai về Vinh mấy hôm nên đang mong có kết quả sớm, nhỡ có may mắn mà lọt vào phỏng vấn thì đỡ phải đi lại nhiều :3

Ờ, đi về nhiều phụ huynh lại ý kiến =)) thế là có 9/18 suất vào pv thôi à, hơi hẻo nhể :)) Không biết có suất nào chưa đc cơ cấu ko :3
Hôm đó hình như sỉ số 21 vắng 3 là còn 18 bạn ạ, thế là tầm 9-10ng/18 nà, cũng cam go hè. Mình cũng hóng suốt từ hôm bữa tới h, lo lắng và sốt ruột nữa :( Có b nào trong forum ni mà đc gọi đi pv báo để m còn cb tâm lý nà ( Nếu k đc gọi ) :'(

Thứ 6 rồi mà chưa có chi cả hầy.
Trong lúc chờ đợi nghe vài bài hát của ca sĩ Lệ Rơi để tạo niềm vui, tiếp thêm tinh thần. ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên