Vietcombank Vietcombank CN Thanh Xuân tuyển dụng NV Kế toán, GDV & NV QHKH [31.07-02.08.2013]

bạn anotherday111 thi VCB Thăng Long đúng ko nhỉ, có kết quả phỏng vấn chưa bạn

có bạn nào có thông tin về thời gian thi cử ko vậy, mình nghe nói đợt này thi chung với hội sở phải ko các bạn?

mình thì chắc trượt bạn ạ, nên bon chen tiếp vào đây thôi. nói chung khó thật đấy, hôm trc bạn thi ca mấy giờ?
Yes baby, chưa có mà khả năng là k đỗ được nên mới chạy lung tung thế này bạn ạ. Bạn cũng thi TL nhỉ,lúc nào có tin vui thì báo nhé.

vietcombank loại hồ sơ rất lâu, hjx, đợt này thi cùng hội sở. đợt nộp hồ sơ tháng 5 vừa rồi có bạn nào thi không. mình đã nộp và thi tới vòng pv thì bị loại. mình đăng ký vị trí Nhân viên khách hàng, vị trí này họ ưu tiên nam thôi, và chi nhánh vietcombank mình nộp tuyển 2 nam cho vi trí này, còn lại gdv với kế toán họ tuyển nữ. Lần này mình lại tiếp tục nộp ở thanh xuân, cũng lại vị trí Nhân viên KH, hjx. GDV thì mình thấp lắm, kế toán lại ko phải chuyên ngành nến chắc chắn ko bh họ chọn =.=. còn mỗi vị trí kia. Mà mình thi chi nhánh ở quê loại hồ sơ dễ, ở hn lại gắt lắm, có khi lại ko qua nổi vòng hồ sơ @@

có biết bao giờ thì thi viết không hả bạn? mà đợt này Thanh Xuân thi cũng Hội sở à? Mình nộp hội sở 2 tuần rồi mà chưa tin tức gì... hiazzz

Hôm trước mình đi nộp hso buổi cuối cùng nên đông lắm. chắc phải đến 3,400 hso. có một anh ở phòng nhân sự nói là thi cùng đợt vs hs. Ai có tintuc j về lịch thi viết thì tbao nhé.

biết khi nào mới có lịch thi nhỉ, có pass vòng hồ sơ nữa ko biết. Hóng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên